VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

ùi, thi sớm sớm đi chứ tuần sau em về Tết rồi, đừng nói là gần tết mới thi nhé, hic hic, đợi chờ mòn mỏi, chả có tinh thần học hành gì cả!

Sáng thứ 7 mình đến nộp có một chị vừa nghe điện thoại vừa cầm hồ sơ, xem mỗi cái phiếu thông tin ứng viên, thu tiền ghi vào sổ rồi vất lên cả chồng hồ sơ phía sau. Nhìn mà nản:(( (về thái độ của chị đó,haizzz). Biết thế chẳng nộp mấy cái bản công chứng làm j cho mất công...zz

Sáng thứ 7 mình đến nộp có một chị vừa nghe điện thoại vừa cầm hồ sơ, xem mỗi cái phiếu thông tin ứng viên, thu tiền ghi vào sổ rồi vất lên cả chồng hồ sơ phía sau. Nhìn mà nản:(( (về thái độ của chị đó,haizzz). Biết thế chẳng nộp mấy cái bản công chứng làm j cho mất công...zz

Cứ bình tĩnh thôi bạn ạ; đã ai nhận được thông báo j về việc thi cử đâu mà. T cũng chưa nhận đc mail hay tn j hết đâu

Ah, t chắc chắn là những ai được thu tiền rùi thì đều được thi hết, chẳng biết là bao giờ thôi. Miễn là mình chỉ nộp ở 1 chi nhánh là được. Hi vọng là thi trước tết, chứ ra tết toàn giò vs bánh chưng thì ôn làm sao đươc:D

Mình và em mình nộp ở vị trí nghiệp vụ INCAS có thấy thu tiền gì đâu nhỉ? chị í cũng kiểm tra hồ sơ...như thế tức là ko đc luôn ạ? hic

Mình và em mình nộp ở vị trí nghiệp vụ INCAS có thấy thu tiền gì đâu nhỉ? chị í cũng kiểm tra hồ sơ...như thế tức là ko đc luôn ạ? hic
C nộp ở chi nhánh nào thế? Bình thường nếu hồ sơ không được thì cán bộ thu hồ sơ họ cũng sẽ trả lại ngay, không nhận hồ sơ đâu c a.

Không phải đâu bạn ạ. Bạn nộp ở hội sở trên đường Trần Hưng Đạo đúng không. Vị trí INCAS đấy mình cũng nộp. Chị ý hỏi một loạt câu xong rồi nhận hồ sơ, không nộp tiền gì cả. Mình cũng không biết là vị trí này đã ai được gọi chưa.

Vietinbank nếu thi vào chi nhánh thì thu 100k, xem qua hồ sơ. Nếu thì vào trụ sở chính thì không thu tiền, nhưng hồ sơ sẽ soát kỹ hơn

các anh chị cho em hỏi những vị trí yêu cầu đã tốt nghiệp mà SV năm cuối vào thời điểm này apply thì có cơ hội nào
không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,799
Thành viên mới nhất
youhuihuodog54
Back