[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

mọi người ơi cho mình hỏi: Viettin đòi hỏi Đơn xin việc là đơn xin việc mình tự viết hay Đơn xin việc mình mua mẫu sẵn ở hiệu sách rùi điền vào. Tks mọi người naz ^^

Cho mình hỏi nha mọi người, mình là sinh viên mới tốt nghiệp vào tháng 6 vừa rồi , mình không bảo vệ tốt nghiệp chỉ thi thôi, hiện tại mình có điểm tất cả 4 năm nhưng chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp.không biết nộp vào ngân hàng có chấp nhận không nữa?

viettinbank nhận hồ sơ có vẻ đỡ khắt khe hơn Vietcombank và BIDV nhỉ?
chính xác , bidv mình k nộp đc =.=

Cho mình hỏi nha mọi người, mình là sinh viên mới tốt nghiệp vào tháng 6 vừa rồi , mình không bảo vệ tốt nghiệp chỉ thi thôi, hiện tại mình có điểm tất cả 4 năm nhưng chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp.không biết nộp vào ngân hàng có chấp nhận không nữa?
cứ đi thủ bạn ơi, ngồi đây hỏi k biết chính xác đâu,

mọi người ơi cho mình hỏi: Viettin đòi hỏi Đơn xin việc là đơn xin việc mình tự viết hay Đơn xin việc mình mua mẫu sẵn ở hiệu sách rùi điền vào. Tks mọi người naz ^^
thế nào cũng được cậu

các bạn nộp rồi cho mình hỏi có phải nộp bản sao giấy khai sinh ko? cám ơn nhiều nhé!
có, vừa nộp về :D

Mình nộp xong thấy chị ấy gõ gõ gì vào máy tính ấy nhưng ko cho check xem thông tin như 1 bạn ở trên đã nói.
Các bạn đi nộp tiền người ta có đưa cho 1 liên phiếu thu mang về không?

mình chưa nộp nữa, mà đủ hồ sơ là ngưng nhận hở bạn :(

chắc ko đâu bạn. ngta có nói là ưu tiên hồ sơ nộp sớm hay là giới hạn gấp bao nhiêu lần so với chỉ tiêu đâu, quan trọng là bạn đc nhận hồ sơ lại còn nộp phí dự thi nữa. Nên mình nghĩ cứ đc mấy anh/chị thu hồ sơ là đc dự thi rồi.

mình mới có bảng điểm 7 kỳ và giấy chứng nhận tốt nghiệp thì có nộp đc 0 nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên