[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

hn mình đi nộp hso, bên chi nhánh thấy mình là nữ, mà nộp bên tín dụng, anh ấy k mún nhận, kiu bên đây ưu tiên nam, rùi tuyển đc 1 số rùi....cứ mún đẩy mình đi chi nhánh khác k ah, nhưng mình vẫn xin nộp ở đây, rùi anh hỏi mình và lần có chắc k? mình trả lời chắc, thế là anh nhận, cũng k kiu mình nộp lệ phí gì hết??là sao ta?

haizzzz, như thế nghĩa là phí mất bộ hồ sơ,mất cả cơ hội qua chi nhánh khác chứ sao. mà bạn nộp chi nhánh nào thế?

Bên CTG này thấy chuối nhất là nộp lệ phí tuyển dụng. Giàu vãi mà vẫn tham
tham nên giàu đấy bạn =))

hn mình đi nộp hso, bên chi nhánh thấy mình là nữ, mà nộp bên tín dụng, anh ấy k mún nhận, kiu bên đây ưu tiên nam, rùi tuyển đc 1 số rùi....cứ mún đẩy mình đi chi nhánh khác k ah, nhưng mình vẫn xin nộp ở đây, rùi anh hỏi mình và lần có chắc k? mình trả lời chắc, thế là anh nhận, cũng k kiu mình nộp lệ phí gì hết??là sao ta?
hik, họ đã nói thế tốt nhất nên qua chi nhánh khác bạn ơi, k nhận $ thì đâu có đi thi =.=
mà đúng là nộp hồ sơ xong đóng tiền mà ko co biên nhận
lỡ mai mốt k đc đi thi, khỏi ý kiến ý cò =.=

Mềnh nộp chi nhánh Hoàng Mai, má mì bảo bằng Giỏi mới được, mềnh bằng Khá trên 7,5 @@!. Bảo em qua chi nhánh khách nộp. Cố nộp phát nữa xem đc ko. Bó tay :(

Cho mình hỏi nha mọi người.Mình chưa có chứng nhận tốt nghiệp nhưng có bảng điểm tất cả các môn bao gồm môn tốt nghiệp..hok biết nộp bảng điểm được không vậy mọi người??

tham nên giàu đấy bạn =))

hik, họ đã nói thế tốt nhất nên qua chi nhánh khác bạn ơi, k nhận $ thì đâu có đi thi =.=
mà đúng là nộp hồ sơ xong đóng tiền mà ko co biên nhận
lỡ mai mốt k đc đi thi, khỏi ý kiến ý cò =.=

bạn mình có biên lại bạn ơi, thế mới hay chứ...ko thể hiểu nổi

Vậy là bạn không có cơ hội đi thi rồi...vì người ta ko thu phí, hic. Sao bạn hok hỏi lại anh ấy

Mí bạn ơi, thu phí 100k có gửi biên lai gì lại cho mình ko nhỉ....mình đóng rồi mà chẳng thấy gì cả, ngta nói là đợi email...chắc ko vậy :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,843
Thành viên mới nhất
phudongskyone
Back
Bên trên