[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

• Bắt đầu Bắt đầu Oceantran
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
ôi bây giờ mới đi nộp Vietinbank thì có muộn quá không nhỉ?
k biết nộp vào chi nhánh TP Hà Nội chắc là khó vào lắm nhỉ? :(

à có bạn nào biết bằng toeic đi dịch thuật công chứng thì chỉ cần dịch thuật cái bảng điểm thôi đúng k? những cái rìa rìa ở phía dưới giải thích từng kĩ năng thì k cần đâu nhỉ? hic mình có toeic nhưng chẳng biết có nên đi dịch thuật công chứng để cho vào hồ sơ k nữa, hay lại phải dùng cái chứng chỉ C tiếng Anh =((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình đi làm cho 1 cơ quan nhà nước 7 năm nay rồi, chuyên viên CNTT ăn lương bậc 3 = 3.00. Giờ lại nộp HS thi Chuyên viên CNTT - Điện toán. Hì hì. Lại bắt đầu lại từ đầu. Nếu trúng tuyển thì lại bắt đầu lại mức lương khởi điểm 2.34!
Nộp Hồ sơ gồm có:
1) Sơ yếu lý lịch
2) Giấy khám sức khỏe
3) Bản sao giấy khai sinh
4) Bằng TN đại học
5) Bảng điểm
6) Các chứng chỉ (Tin, Anh, ...)
7) Và 1 tờ thông tin ứng viên do VietTinBank cung cấp!
Cả nhà cho mình hỏi chút về vấn đề thi tiếng Anh đối với vị trí Chuyên viên CNTT. Là đề thi chung hay riêng cho từng vị trí? Nếu có thì có ai có đề thi tiếng Anh vị trí Chuyên viên CNTT thì cho mình xin với. Cảm ơn cả nhà nhiều!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ấy ơi, ấy nộp vị trí gì CN Nam Định đấy. tớ cũng định nộp GDV ND đây.hehe
E vừa nộp hồ sơ hôm qua. Hồ sơ vẫn còn thiếu giấy chứng nhận TN tạm thời và chỉ có chứng chỉ TA B thôi nhưng cứ thử đi nộp vì chiều cao không đủ (e cao có 1m56). Đến thì cô nhận hồ sơ bảo k nhận vì k có chứng nhận tốt nghiệp thì cô k biết mình xếp loại gì. Sau một hồi năn nỉ và cbi nước mắt tuôn rơi rùi thì cô thấy thương bảo lên gặp GĐ nếu chú ấy nhận thì cô nhận HS. Chú GĐ ấy dễ tính lắm chỉ hỏi học trường j và bằng j thôi và chú gọi xuống phòng HC bảo nhận hs của mình.:). Cô phòng HC nhập hồ sơ vào phần mềm tuyển dụng ngay lúc đó và bảo mình check lại thông tin trên đó có đúng không kẻo hôm thi lại sai sót.:D. Nộp lệ phí xong cô nhắc là khi nào có giấy CNTN thì nộp bổ sung. E thấy nộp HS cũng không có khó khăn j nhiều lắm mà, cô nhận HS cũng dễ tính và thân thiện nữa.

Mình đi làm cho 1 cơ quan nhà nước 7 năm nay rồi, chuyên viên CNTT ăn lương bậc 3 = 3.00. Giờ lại nộp HS thi Chuyên viên CNTT - Điện toán. Hì hì. Lại bắt đầu lại từ đầu. Nếu trúng tuyển thì lại bắt đầu lại mức lương khởi điểm 2.34!
Nộp Hồ sơ gồm có:
1) Sơ yếu lý lịch
2) Giấy khám sức khỏe
3) Bản sao giấy khai sinh
4) Bằng TN đại học
5) Bảng điểm
6) Các chứng chỉ (Tin, Anh, ...)
7) Và 1 tờ thông tin ứng viên do VietTinBank cung cấp!
Cả nhà cho mình hỏi chút về vấn đề thi tiếng Anh đối với vị trí Chuyên viên CNTT. Là đề thi chung hay riêng cho từng vị trí? Nếu có thì có ai có đề thi tiếng Anh vị trí Chuyên viên CNTT thì cho mình xin với. Cảm ơn cả nhà nhiều!

Nhớ cả đơn xin việc nữa nhé bạn, không có là ko nhân hồ sơ đâu. Hnay, đi nộp có bạn phải mang về vì ko có đơn xin việc đấy :D

Ấy ơi, ở chi nhánh TP HN có soi hồ sơ kĩ ko? Có đo chiều cao luôn ko? Hay chỉ đến nộp hồ sơ rồi về thế?

tớ thấy có 2 chị nhận hồ sơ, trẻ và khá dễ, tớ khá cao nên ko biết những ng khác có bị đo ko, lúc tớ đến khá vắng,có mỗi mình tớ thui, còn hồ sơ thì chị ấy cũng xem qua, chắc đủ số lượng và đúng trg tuyển là đc, chỉ có điều tớ chả nhận đc biên lai gì cả, sau này ko biết lấy gì làm bằng chứng :(

Chào các bạn,
Các bạn cho mình hỏi hiện tại mình chưa bảo vệ tốt nghiệp, ngày bảo vệ là ngày 12/7 và ngày có bằng tạm thời là ngày 6/9 với lại bảng điểm của mình chỉ có 7 kỳ thôi. Không biết mình có thể nộp được ko nhỉ.
Cám ơn các bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,983
Thành viên mới nhất
gratefuldeadmer
Back