[HOT] Vietinbank tuyển dụng 813 chỉ tiêu cho nhiều vị trí (QHKH, GDV, Kho quỹ, CNTT...) tại các chi

bạn ơi cho mình hỏi nếu trúng tuyển vòng 1 đến vòng phỏng vấn thì pv tại chi nhánh mình đăng ký hay phỏng vấn tập trung như đi thi vòng 1. có phỏng vấn tiếng anh k bạn?

E vừa nộp hồ sơ hôm qua. Hồ sơ vẫn còn thiếu giấy chứng nhận TN tạm thời và chỉ có chứng chỉ TA B thôi nhưng cứ thử đi nộp vì chiều cao không đủ (e cao có 1m56). Đến thì cô nhận hồ sơ bảo k nhận vì k có chứng nhận tốt nghiệp thì cô k biết mình xếp loại gì. Sau một hồi năn nỉ và cbi nước mắt tuôn rơi rùi thì cô thấy thương bảo lên gặp GĐ nếu chú ấy nhận thì cô nhận HS. Chú GĐ ấy dễ tính lắm chỉ hỏi học trường j và bằng j thôi và chú gọi xuống phòng HC bảo nhận hs của mình.:). Cô phòng HC nhập hồ sơ vào phần mềm tuyển dụng ngay lúc đó và bảo mình check lại thông tin trên đó có đúng không kẻo hôm thi lại sai sót.:D. Nộp lệ phí xong cô nhắc là khi nào có giấy CNTN thì nộp bổ sung. E thấy nộp HS cũng không có khó khăn j nhiều lắm mà, cô nhận HS cũng dễ tính và thân thiện nữa.

hi. mọi người cho mình hỏi với. yêu cầu là chứng chỉ nước ngoài phải có bản dịch công chứng ấy. mình thi TOEIC rùi mà không biết xử thế nào cả. mình được tự dịch hay là phải qua một tổ chức chuyên nghiệp nào vậy mọi người?
Không phải dịch đâu cậu ạ, cứ mang ra phòng công chứng quận công chứng bình thường thôi, 2k/tờ. Hôm nay tớ nộp rồi, không sao đâu :d Mà Thủy phải không?

Bảng điểm là có cần dấu xác nhận của trường không mọi người nhỉ??

Tớ đi nộp chỉ có cái cam kết bổ sung bằng, giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thôi, không cả nộp bảng điểm nhưng vẫn ok :D

E vừa nộp hồ sơ hôm qua. Hồ sơ vẫn còn thiếu giấy chứng nhận TN tạm thời và chỉ có chứng chỉ TA B thôi nhưng cứ thử đi nộp vì chiều cao không đủ (e cao có 1m56). Đến thì cô nhận hồ sơ bảo k nhận vì k có chứng nhận tốt nghiệp thì cô k biết mình xếp loại gì. Sau một hồi năn nỉ và cbi nước mắt tuôn rơi rùi thì cô thấy thương bảo lên gặp GĐ nếu chú ấy nhận thì cô nhận HS. Chú GĐ ấy dễ tính lắm chỉ hỏi học trường j và bằng j thôi và chú gọi xuống phòng HC bảo nhận hs của mình.:). Cô phòng HC nhập hồ sơ vào phần mềm tuyển dụng ngay lúc đó và bảo mình check lại thông tin trên đó có đúng không kẻo hôm thi lại sai sót.:D. Nộp lệ phí xong cô nhắc là khi nào có giấy CNTN thì nộp bổ sung. E thấy nộp HS cũng không có khó khăn j nhiều lắm mà, cô nhận HS cũng dễ tính và thân thiện nữa.

bạn nộp ở chi nhánh nào vậy??mình đang định chiều nay đi nộp ở Thủ Thiêm nè.

Bằng TOEIC có mấy chữ Name, Date of birth với Total score mà cần dịch thuật công chứng thì cũng hơi buồn cười nhỉ?
Ở trên có bạn trong Nam bảo không nộp bản dịch vẫn được còn ở Hà Nội có bạn nào nộp công chứng không dịch mà được nhận hồ sơ không vậy?

Tớ nộp rồi, không sao đâu, chỉ cần bản công chứng không dịch là được :D Tớ ở Hà Nội.

quá lo lắng về chiều cao :((. Các bạn nộp hồ sơ rùi cho t xin hỏi có bị đo chiều cao ko ạ T_T.
Có ai nộp ở Hải Phòng ko, họ có đo chiều cao ko ạ :(

Không bị đo chiều cao bạn ạ, tớ còn không nộp giấy khám sức khỏe cơ, các chị ấy không quan tâm lắm về vấn đề chiều cao thì phải :))

Mình vẫn chưa đi nộp lại. chắc vài hôm nữa cơ mà mình vẫn lo cái giấy khám sức khỏe, để 1.55cm thì sợ bị loại ngay, sửa thành 158cm thì điêu quá. hehe, nên vẫn đang suy nghĩ
sửa gấp cho đúng chuẩn đi bạn, hjhj, ko là người ta loại đó

Tớ nộp rồi, không sao đâu, chỉ cần bản công chứng không dịch là được :D Tớ ở Hà Nội.

Không bị đo chiều cao bạn ạ, tớ còn không nộp giấy khám sức khỏe cơ, các chị ấy không quan tâm lắm về vấn đề chiều cao thì phải :))
chắc cũng tùy chi nhánh
nhưng mà cám ơn cậu nhìu

Ấy nộp ở chi nhánh nào đấy. Có bị soi hồ sơ kĩ không hả ấy?

các bạn nộp rồi cho mình hỏi có phải nộp bản sao giấy khai sinh ko? cám ơn nhiều nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên