Mình pv chiều t5, hn vẫn chưa có động tĩnh gì? k biết có tạch rùi k nữa. cơ hội cuối cùng của năm rồi. haizz

Hôm nay em vào thì chỉ thấy ghi công việc ưu tiên số 1 của bộ phận hành chính nhân sự là :

1. Ký hợp đồng lao động với 1 nhân viên mới, báo cáo VCB TW
2. Lập biên bản lấy phiếu tín nhiệm tái bổ nhiệm đồng chí ....
.....

Chứ cũng ko được biết điểm của mình là bao nhiêu ? Tò mò quá @.@

Giờ chỉ cầu mong sao cho môi trường làm việc nơi mình vào sẽ thật vui vẻ và thân thiện để mình được xem nó như mái nhà thứ 2 !!!

PV GDV chi nhánh Tân Định đã có kết quả rồi hả bạn ?

Mình ko rõ vụ này nhe bạn ... mình chỉ biết là bạn mình đang làm VCB Tân Định thôi !!! Còn vụ kết quả mình nghĩ bạn cứ hỏi các anh chị phòng tổ chức hành chính nhé. Mình thấy mấy anh chị ở đó cũng thân thiện lắm.

Có kết quả và mình không đậu. Buồn lắm :( nhưng thôi biết làm gì bây giờ
Tạm biệt topic trong 1 thời gian, cố gắng, cố gắng nữa...
Chúc cho các bạn đậu rồi sẽ làm việc thật tốt, đưa vietcom ngày càng đi lên.
Các bạn rớt như mình năm sau sẽ thi nữa nhé.
Tạm biệt mọi người!

Tạm biệt mọi người!

Chỉ là may mắn trì hoãn thôi bạn. Cố hết sức với đam mê của mình ... mình tin chả may mắn hay thành công nào ngoảnh mặt với mình đâu. Có niềm tin rồi ngày mai thành công sẽ đến !!!

Kết quả thế nào chẳng qua mình không là người PHÙ HỢP nhất!
Chứ bạn THẬT SỰ GIỎI VCB cũng không chào đón (trừ chi nhánh hạng VIP)
Cho nên nếu bạn nào chưa phỏng vấn thì muôn thuở lời khuyên vẫn là TỰ CHÂN mình đi thì không bao giờ có kết quả mỹ mãn (đa phần) nhưng sẽ có ngoại lệ chứ
Đơn giản NGÂN HÀNG CỔ PHẦN nhưng vẫn có đại diện vốn chủ sở hữu NN (CHủ tịch HĐQT và TGĐ), vẫn luân chuyển vào/ra SBV
Chúc các bạn sắp phỏng vấn thành công!

Tạm biệt mọi người!
CN nào vậy bạn?

Nộp luôn đợt tuyển HSC lần này đi chứ đợi gì sang năm nữa các bạn.
Không biết ntn chứ HSC thì mình thấy thi cũng fair lắm nhé. Vì ở Chi nhánh thì còn tác động được vào cấp GĐ Chi nhánh, chứ HSC thì phải lên tận Chủ tịch, TGĐ or P.TGĐ cơ.
HSC vẫn thường xuyên có nhân viên mới không qua thi tuyển vì có quan hệ tầm VIP như nêu trên thì miễn thi, vào thẳng luôn.
Nên các bạn ai thích VCB thì tiếp tục thi đợt này đi nhé, đợt này nhiều phòng ban VIP tuyển, rất cần người làm được việc nên ai giỏi thật sự thì VCB vẫn giang tay chào đón.

Tạm biệt mọi người!
chia buồn với bạn , mong kỳ sau bạn sẽ pass , và mong rằng mình còn đủ thời gian và sức khoẻ để kiếm thông tin nhanh nhất cho mấy bạn.

Nộp luôn đợt tuyển HSC lần này đi chứ đợi gì sang năm nữa các bạn.
Không biết ntn chứ HSC thì mình thấy thi cũng fair lắm nhé. Vì ở Chi nhánh thì còn tác động được vào cấp GĐ Chi nhánh, chứ HSC thì phải lên tận Chủ tịch, TGĐ or P.TGĐ cơ.
HSC vẫn thường xuyên có nhân viên mới không qua thi tuyển vì có quan hệ tầm VIP như nêu trên thì miễn thi, vào thẳng luôn.
Nên các bạn ai thích VCB thì tiếp tục thi đợt này đi nhé, đợt này nhiều phòng ban VIP tuyển, rất cần người làm được việc nên ai giỏi thật sự thì VCB vẫn giang tay chào đón.
em thấy 1 thực tế rằng , bất cứ con đường "Cao tốc " nào đều có những con đường " Dẫn " y nhau , quan trọng là em bik em đag sắp lên đường gì.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên