Chắc là cả nhà ub trừ bạn khoan ra còn lại tạch hết cả rồi ạ :D
há há , bác đá xoáy em đấy à .mấy hôm nay em bận chuyển giao việc giao nhận nên hok online được , cái này mới đọc cũng thấy hay nè bác , ngồi mò cái này cũng hay

ở trên UB này ,có rất nhiều bạn còn biết trước mình , mình chỉ theo sau đuôi thôi, nếu bác nào không tin thì cứ cho rằng em nói chơi đi ha, cho khoẻ cái đầu khỏi nghĩ ngợi lung tung
hjhj , rồi phiền nhau nữa.
+trên cái Biên bản (v/v phỏng vấn thí sinh dự tuyển dụng nhân viên mới) em thấy có dòng Thực hiện theo Công văn số 515/vcb-ttcb&đt ngày 16/09/2015 của phòng ttcb&đt Ngân Hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam, về việc kết quả thi viết tuyển dụng cán bộ Chi Nhánh,
rồi 1 danh sách đính kèm
+ Trong quá trình phỏng vấn , các thành viên phỏng vấn đã xem xét các thí sinh về chuyên môn nghiệp vụ, kiến thức kinh tế, xã hội, giao tiếp, ứng xử,tác phong,hình thức,năng khiếu....
+Hội đồng pv chấm theo thang điểm 50 vd: 44/50, 20/50
+Căn cứ theo kết quả phỏng vấn, các thành viên trong hội đồng thảo luận và thống nhất 100% ý kiến đồng ý ( bạn nào được đồng ý thì có tên)
+Các thí sinh đưa vào danh sách dự phòng và bảo lưu danh sách dự phòng đến 31/12/2015 có tên như sau: ( mấy bạn pv rồi , nhưng điểm thấp hơn).
P/s : Đừng hỏi em tại sao em biết nhá : ;) no comment:D

há há , bác đá xoáy em đấy à .mấy hôm nay em bận chuyển giao việc giao nhận nên hok online được , cái này mới đọc cũng thấy hay nè bác , ngồi mò cái này cũng hay

ở trên UB này ,có rất nhiều bạn còn biết trước mình , mình chỉ theo sau đuôi thôi, nếu bác nào không tin thì cứ cho rằng em nói chơi đi ha, cho khoẻ cái đầu khỏi nghĩ ngợi lung tung
+trên cái Biên bản (v/v phỏng vấn thí sinh dự tuyển dụng nhân viên mới) em thấy có dòng Thực hiện theo Công văn số 515/vcb-ttcb&đt ngày 16/09/2015 của phòng ttcb&đt Ngân Hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam, về việc kết quả thi viết tuyển dụng cán bộ Chi Nhánh,
rồi 1 danh sách đính kèm
+ Trong quá trình phỏng vấn , các thành viên phỏng vấn đã xem xét các thí sinh về chuyên môn nghiệp vụ, kiến thức kinh tế, xã hội, giao tiếp, ứng xử,tác phong,hình thức,năng khiếu....
+Căn cứ theo kết quả phỏng vấn, các thành viên trong hội đồng thảo luận và thống nhất 100% ý kiến đồng ý ( bạn nào được đồng ý thì có tên)
+Các thí sinh đưa vào danh sách dự phòng và bảo lưu danh sách dự phòng đến 31/12/2015 có tên như sau: ( mấy bạn pv rồi , nhưng điểm thấp hơn).

Ồ nô, mình nào dám đá xoáy bạn chi đâu ;) mình thấy có mình bạn báo đậu thì mình nghĩ vậy thôi, bạn quá nhạy cảm rồi. Mình tin là bạn đậu thật mà, cũng k nói thông tin nào của bạn là giả cả, nên cũng k cần phải show cuốn tài liệu vcb với biên bản công văn gì đâu nè :))

Đang cơ cấu lại mà. Trước đây IT còn nhét vào phòng KT cơ. Kế toán giờ là phòng kế toán ngày trước + bộ phận tổng hợp, làm báo cáo, kinh doanh ngoại tệ + bộ phận kiểm tra giám sát.

Đồng chí chắc kinh doanh, mua bán ngoại tệ hả?

Chắc tầm đôi tháng nữa những ai trúng tuyển đợt này sẽ dc cử đi học lớp Cán bộ mới ở HSC, vui phết :D Cả quãng đời đi học +làm chắc chỉ còn có đợt này là dc ăn chơi nữa thôi...
mình IT giờ thuộc phòng HCNS nè,vị trí mình có phải đi đào tạo không bác tester,vừa vô mà áp lực gê gớm lun >.<

rồi 1 danh sách đính kèm
Bác khoan này nói hoàn toàn chính xác nhé,hôm nay mình lên nhận việc tại CN và thấy kq phỏng vấn đúng theo thang điểm 50 này,mọi người pv đều có 1 bảng điểm,xong sau đó tổng kết những người đậu chính thức điểm cao ( mình thì đc 31/50,để ý những người đậu toàn trên 30đ,dự phòng toàn 27 28 29 ),sau đó là 1 danh sách ứng viên dự phòng nếu chính thức đậu ko nhận việc :).
Cái file này vô tình mình coi lén nhân sự đang làm việc thôi nhé chứ không công khai :)

Bác khoan này nói hoàn toàn chính xác nhé,hôm nay mình lên nhận việc tại CN và thấy kq phỏng vấn đúng theo thang điểm 50 này,mọi người pv đều có 1 bảng điểm,xong sau đó tổng kết những người đậu chính thức điểm cao ( mình thì đc 31/50,để ý những người đậu toàn trên 30đ,dự phòng toàn 27 28 29 ),sau đó là 1 danh sách ứng viên dự phòng nếu chính thức đậu ko nhận việc :).
Cái file này vô tình mình coi lén nhân sự đang làm việc thôi nhé chứ không công khai :)
ẹt , zậy là bác cũng thấy rồi sao , em thì được 43/50 :rolleyes:. thôi , mai em hok lên nữa ,lên là biết ai liền;) ,bác @SkyBoy có nhận quyết định và hợp đồng thử việc chưa ? em thấy 1 sấp nhưng chưa đóng dấu:D

ẹt , zậy là bác cũng thấy rồi sao , em thì được 43/50 :rolleyes:. thôi , mai em hok lên nữa ,lên là biết ai liền;) ,bác @SkyBoy có nhận quyết định và hợp đồng thử việc chưa ? em thấy 1 sấp nhưng chưa đóng dấu:D
mình CN khác bạn yên tâm,mình thấy quyết định vs hợp đồng mình rồi nhưng do mình nói 2/11 nhận việc mà mình lên nhận sớm quá nên phải làm lại hợp đồng lại cho mình ký.

@khoan :ban oi, vay cho m hoi, CN HCM co ket qua het roi ha ban, cac ban dau da di lam het roi phai ko? ban co the cho m biet de khoi phai cho nua, cam on ban nhieu.
cái này mình hok biết rõ nên hok trả lời bừa , các bạn đậu đã đi làm 1 số rồi còn 1 số nữa chắc tuần sau mới zô. cứ đợi đi bạn , cảm giác này i chang mình hồi trước

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên