Các bác sao em thấy có 1 bạn đang làm back office cho VCB mà thấy bạn than dữ vậy ta @.@ chẳng lẽ kinh khủng đến vậy @.@
Nghe đâu sắp tới giảm lương mà lương có 7. mấy giảm xuống còn nhiêu ta :D
Em nghe xong hơi bị bấn loạn tại mới sáng nghe 1 bạn GDV bên chi nhánh Tân Định khen dữ lắm (lương + thưởng cũng khá lắm) môi trường thân thiện ...
Giờ thấy vậy em hơi choáng
Mà ko sao đã yêu rồi thì người yêu mình có xấu tí điểm nay điểm kia thi vẫn cứ yêu :D

:D khả năng đó cũng có nhưng mà thấp lắm nhé. Vì tính trong topic này mười mấy bạn, trên tổng số 53 bạn như bạn khoan nói, mà tạch hết thì có thể xếp vào dạng hi hữu nhé :)

Mình nghĩ cái ds 53 người đó là chỉ riêng những bạn thi tín dụng thôi đó bạn. Mình thi kế toán buổi sáng đã có khoảng 25 bạn pv, buổi chiều có khoảng 20 bạn nữa. Riêng kế toán thôi đã tầm 45 người pv rồi, mà lấy có 11 :(

Các bác sao em thấy có 1 bạn đang làm back office cho VCB mà thấy bạn than dữ vậy ta @.@ chẳng lẽ kinh khủng đến vậy @.@
Em nghe xong hơi bị bấn loạn tại mới sáng nghe 1 bạn GDV bên chi nhánh Tân Định khen dữ lắm (lương + thưởng cũng khá lắm) môi trường thân thiện ...
Mà ko sao đã yêu rồi thì người yêu mình có xấu tí điểm nay điểm kia thi vẫn cứ yêu :D
Câu chốt rất hay. Câu này bạn nên lưu lại, sau này có nhiều hoàn cảnh cần lấy ra xem lại lắm đấy :D

Mình nghĩ cái ds 53 người đó là chỉ riêng những bạn thi tín dụng thôi đó bạn. Mình thi kế toán buổi sáng đã có khoảng 25 bạn pv, buổi chiều có khoảng 20 bạn nữa. Riêng kế toán thôi đã tầm 45 người pv rồi, mà lấy có 11 :(
Vậy có thể bạn khoan nhầm (mình đã xác nhận về cái này trc đây) hoặc bạn nhầm :D Nhưng dù sao thì nếu chỉ có mỗi bạn khoan đậu thì cũng nên xem lại trình độ của anh em trong topic này lắm lắm :)

Vậy có thể bạn khoan nhầm (mình đã xác nhận về cái này trc đây) hoặc bạn nhầm :D Nhưng dù sao thì nếu chỉ có mỗi bạn khoan đậu thì cũng nên xem lại trình độ của anh em trong topic này lắm lắm :)

Sau khi pv về mình có trao đổi với 1 bạn trên đây, cũng là dân đen như chúng ta :)) khá bất ngờ vì bạn ấy nói pv buổi chiều, tại mình cứ nghĩ chỉ có buổi sáng thôi là hết rồi, ai dè đông dữ vậy. Mà đúng là nếu tạch hết thì cũng hơi choáng thật :)) có nên tiếp tục hóng k đây :))

Sau khi pv về mình có trao đổi với 1 bạn trên đây, cũng là dân đen như chúng ta :)) khá bất ngờ vì bạn ấy nói pv buổi chiều, tại mình cứ nghĩ chỉ có buổi sáng thôi là hết rồi, ai dè đông dữ vậy. Mà đúng là nếu tạch hết thì cũng hơi choáng thật :)) có nên tiếp tục hóng k đây :))
Nếu bạn đã từng làm tín dụng hoặc qlrr thì bạn sẽ thấy khả năng chỉ có bạn khoan đậu có cái gì đó không đúng -> phải có khả năng khác :D khả năng đó có thể là kq chính thức chưa có :) với lại hóng chỉ là một trạng thái tâm lý thôi, nên bạn có thể chuyển trạng thái đó sang trạng thái "tin mình đi" :D (mặc dù mình cũng chỉ là dân đen thôi)
Đùa vậy thôi, cứ thoải mái đi nhé :)

PV GDV chi nhánh Tân Định đã có kết quả rồi hả bạn ?

Câu chốt rất hay. Câu này bạn nên lưu lại, sau này có nhiều hoàn cảnh cần lấy ra xem lại lắm đấy :D
Hoàn toàn chính xác. :)

Bạn nhím nhớ ngày xưa. Đã có những lúc nhím ở thế mệt mỏi tới kiệt cùng. Và đã có những lúc hai chữ "Nghỉ Việc" nó hiện lên trước mắt một cách rõ rệt dần. Nhím không thể quên có những ngày đôi chân bước ra khỏi cơ quan mà nghe nặng trĩu. Lúc đó mình đi được vài bước, bóng tối phủ xuống và mình ngồi gục xuống khóc tức tưởi với muôn vàn câu hỏi vì sao ....

Những lúc ấy nhím chỉ biết viết lên cuốn sổ là TRƯỚC KHI MUỐN KẾT THÚC HÃY NGHĨ CÁCH MÀ TA ĐÃ BẮT ĐẦU.:( Bởi nhím phải trải bao khó khăn để ra trường, nộp hồ sơ, thi cử, hồi hộp.... Và cuối cùng nhím đã cố gắng bám trụ cho tới hôm nay, bình yên đã trở về bên bạn nhím sau bao dông bão.... :)

Nên các bạn dù hoàn cảnh nào cũng phải cố gắng. Và khi bắt buộc chấm dứt thì hãy nhớ rằng:"Đôi khi...... ĐỂ BẮT ĐẦU THÌ HÃY MẠNH DẠN KẾT THÚC...." :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back
Bên trên