Chuẩn rồi, ra HN mà, chỉ buồn cho những bạn HN như mình thôi. Bạn ở tỉnh nào thế ?

Mình dân sài gòn quê mẹ mình ngoài chùa Hương mà mấy năm rồi chưa được ra
Hy vọng VCB sẽ cho mình 1 cơ hội hehe :D

Quản lý nợ. Chắc CN bạn còn nhỏ nên chưa tách phòng này ra. Cố công tác cho tốt sau này tách phòng Quản lý nợ ra khỏi Kế toán sẽ dc cất nhắc lên vị trí cao hơn nhé :D

Ec ec em nào dám em nào dám mơ :D
Chỉ cần đươc có cơ hội trải nghiệm và làm việc tại VCB ngay trong lần đầu dám nộp đơn thi là em đã mừng lắm rồi :D

Đang cơ cấu lại mà. Trước đây IT còn nhét vào phòng KT cơ. Kế toán giờ là phòng kế toán ngày trước + bộ phận tổng hợp, làm báo cáo, kinh doanh ngoại tệ + bộ phận kiểm tra giám sát.

Đồng chí chắc kinh doanh, mua bán ngoại tệ hả?

Chắc tầm đôi tháng nữa những ai trúng tuyển đợt này sẽ dc cử đi học lớp Cán bộ mới ở HSC, vui phết :D Cả quãng đời đi học +làm chắc chỉ còn có đợt này là dc ăn chơi nữa thôi...
Bác tét tơ ở phòng nào hôm nào lên HO học ae mời đi cafe cảm ơn xã giao.

Đang cơ cấu lại mà. Trước đây IT còn nhét vào phòng KT cơ. Kế toán giờ là phòng kế toán ngày trước + bộ phận tổng hợp, làm báo cáo, kinh doanh ngoại tệ + bộ phận kiểm tra giám sát.

Đồng chí chắc kinh doanh, mua bán ngoại tệ hả?

Chắc tầm đôi tháng nữa những ai trúng tuyển đợt này sẽ dc cử đi học lớp Cán bộ mới ở HSC, vui phết :D Cả quãng đời đi học +làm chắc chỉ còn có đợt này là dc ăn chơi nữa thôi...
Miền nam đâu có ra HSC học đâu ạ

Có bạn ơi, cho mình hỏi là thi qhkh cn Nam Định có kết quả chưa nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đi ký hợp đồng thử việc Vietcombank đã chào đón em bằng ấn phẩm kỷ niệm 1000 Thăng Long Hà Nội :D
Ước gì mình cũng dc như bạn :oops:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back