Mọi người cho mình hỏi sinh viên mới ra trường thì có cơ hội không nhỉ tại mình nghe mọi người nói VCB thích ứng viên có kinh nghiệm hơn thì phải.
À mà vị trí nhân viên tín dụng VCB thường ưu tiên nam hơn nữ nữa phải không mọi người?

Mọi người cho mình hỏi sinh viên mới ra trường thì có cơ hội không nhỉ tại mình nghe mọi người nói VCB thích ứng viên có kinh nghiệm hơn thì phải.
À mà vị trí nhân viên tín dụng VCB thường ưu tiên nam hơn nữ nữa phải không mọi người?
ở đâu mà ko ưu tiên kn,tín dụng ưu tiên nam cái chắc rồi

vô pv mà có 1 bạn có cô bác làm tại CN rồi thì mình còn khả năng ko nhỉ ? trong khi chỉ tiêu chỉ có 1 :p
Bên mình cũng thấy có 1 chị luống tuổi (quá tuổi đc dự thi) nghe đâu cũng quen biết gì đó trong CN ko lớn lắm nhưng có quyền lực ra sao như thế nào thì ko biết. Liệu có còn cơ hội nào cho một đứa tay ko bắt giặc như mình ko ta, dù gì thì vẫn cố hết sức vì niềm đam mê từ thời trẻ trâu VCB xin hãy dang rộng vòng tay cứu vớt em :(
2 Post này có cùng câu trả lời là tùy xem người đó quen biết, quan hệ với ai nhé. Tuy nhiên VCB không như các cơ quan nhà nước đâu mà lo. Con cháu mà không làm được việc nói thật là các bác cũng méo dám tuyển đâu. Tuyển vào nó không làm dc, mình chịu chứ ai? Còn nếu người đó cũng có năng lực, có trình rồi thì khó mà cạnh tranh lắm...

Chỗ mình tuyển nhiều SV mới mà. Chả sao hết. Còn ưu tiên nam hay nữ chỉ là tương đối, cứ uống rượu tốt, văn nghệ, thể thao tốt thì Gay, Les, hoạn quan gì cũng tuyển tuốt.

2 Post này có cùng câu trả lời là tùy xem người đó quen biết, quan hệ với ai nhé. Tuy nhiên VCB không như các cơ quan nhà nước đâu mà lo. Con cháu mà không làm được việc nói thật là các bác cũng méo dám tuyển đâu. Tuyển vào nó không làm dc, mình chịu chứ ai? Còn nếu người đó cũng có năng lực, có trình rồi thì khó mà cạnh tranh lắm...

Chỗ mình tuyển nhiều SV mới mà. Chả sao hết. Còn ưu tiên nam hay nữ chỉ là tương đối, cứ uống rượu tốt, văn nghệ, thể thao tốt thì Gay, Les, hoạn quan gì cũng tuyển tuốt.
Cảm ơn bác :D
Đọc cmt của bác cảm thấy có chút hy vọng, có thêm động lực cố gắng. Chỉ hy vọng qua được vòng test để có cơ hội được diện kiến hội đồng pv của VCB :D

Mình thấy đứa bạn làm vcb nói 10/9 có kết quả, cn thì pv thì phải. Nó hóng chuyện bên phòng nhân sự .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên