cả 2 tuần nay em gần như mất ngủ , mới đi khám ở chợ rẫy huyết áp lên 145 các bác ợ , chơi kiểu ú tim quá !!

Sôi sục chơ vcb báo kết quả dù lòng vẫn biết nó cơ cấu hết rồi, pv cho thêm kinh nghiệm

Sôi sục chơ vcb báo kết quả dù lòng vẫn biết nó cơ cấu hết rồi, pv cho thêm kinh nghiệm
Cố lên bạn, bi quan thế. Vẫn còn hy vọng nếu mình thực sự cố gắng, và có 'duyên' với Vietcombank nữa. Nếu bạn có khả năng thuyết phục được BGD trong buổi phỏng vấn thì họ sẽ tuyển dụng bạn thôi.

Cố lên bạn, bi quan thế. Vẫn còn hy vọng nếu mình thực sự cố gắng, và có 'duyên' với Vietcombank nữa. Nếu bạn có khả năng thuyết phục được BGD trong buổi phỏng vấn thì họ sẽ tuyển dụng bạn thôi.
mình cũng nghĩ giống bạn, chứ đi thi mà tinh thần như vậy thì chắc chắc fail cho dù có cơ cấu hay không, hix, cứ vô tư thi hết mình đi bạn

thanh niên phải làm sao đây, thông tin đa chiều, hóng quá, chắc sang tuần có kết quả thôi :)

Bên mình cũng thấy có 1 chị luống tuổi (quá tuổi đc dự thi) nghe đâu cũng quen biết gì đó trong CN ko lớn lắm nhưng có quyền lực ra sao như thế nào thì ko biết. Liệu có còn cơ hội nào cho một đứa tay ko bắt giặc như mình ko ta, dù gì thì vẫn cố hết sức vì niềm đam mê từ thời trẻ trâu VCB xin hãy dang rộng vòng tay cứu vớt em :(

Back
Bên trên