Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Bạn nào hn đi nộp chi nhánh Thành Công rùi cho m hỏi, nếu thiếu chứng chỉ tiếng anh thì có đk nộp k vậy?

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

bachkhanh,ai thèm gây gở hả,rách việc,người ta nói lên chính kiến của mình thôi,như bạn thi cũng ko đỗ dc vcb đâu.

- - - Updated - - -

Ăn nói hợp lý,đến giờ chỉ có bạn trung90,còn lại..Các phần tử quá khích,học ko bằng liên thông nên...

Mọi người ơi, Giấy khám sức khỏe bắt buộc phải có ảnh ah?
Híc t chỉ có giấy khám sức khỏe dạng A4, không có ảnh, liệu VCB có nhận không nhỉ?
Có mem nào đi nộp nộp mà qua ải này không? Trả lời giúp t vói

Mọi người ơi, Giấy khám sức khỏe bắt buộc phải có ảnh ah?
Híc t chỉ có giấy khám sức khỏe dạng A4, không có ảnh, liệu VCB có nhận không nhỉ?
Có mem nào đi nộp nộp mà qua ải này không? Trả lời giúp t vói

Giấy đó trả về đó bạn à, giờ hầu hết các Bank ( lớn hay nhỏ ) đều yêu cầu giấy khám SK theo chuẩn chung nhé. Đi làm ngay còn kịp,nhớ đem theo ảnh dán vào cho ng ta giáp lai:D

Giấy đó trả về đó bạn à, giờ hầu hết các Bank ( lớn hay nhỏ ) đều yêu cầu giấy khám SK theo chuẩn chung nhé. Đi làm ngay còn kịp,nhớ đem theo ảnh dán vào cho ng ta giáp lai:D

Thế tớ có giấy khám SK của bệnh viện công an, tờ A4 chứ k phải A3, có ảnh, có giáp lai ở ảnh liệu có được k nhờ? :(

các bạn đã nộp hồ sơ ở SGD cho mình hỏi nhờ tí nhé, ngoài kiểm tra chiều cao người ta còn kiểm tra gì trong hồ sơ của mình nữa hả các bạn. Thanks mọi người nhiều, :D

@hjhjhehe: Thiếu chứng chỉ tiếng Anh, ko nộp đc đâu c ah.Tớ thấy có bạn thiếu giấy tờ, các chị nhân viên sẽ trả lại hồ sơ, kèm theo 1 cái note, khi nào bổ sung đủ hồ sơ rồi đến nộp lại.
Mà sao bên topic tuyển dụng VCB Thành Công lại ko cmt đc nhỉ mọi người :-??

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back