Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

năm ngoái mình chưa tốt nghiệp cũng ko nộp được:(, kinh nghiệm là bạn nào sắp tốt nghiệp, có người quen làm giảng viên or ở các phòng ban trong trường thì nhờ ngta xin cho cái giấy chứng nhận hoàn thành khóa học thì có cơ hội nộp được nha:) (Ở HVNH năm ngoái 1 số bạn nhờ ng quen thì xin đc đó:)

- - - Updated - - -

ở sở thì đo chiều cao khá khắt khe đó, con chi nhanh thì có thể nhìn ai thấp thấp mới đo thui:)
Chị ơi,chị có mẫu xin xác nhận hoàn thành khóa học ko ạ,cho em xin ạ.Thank chị :D

Mình tốt nghiệp học viên ngân hàng, khoa tài chính - ngân hàng, chuyên ngành chứng khoán, hôm nọ nộp ở BIDV họ k nhận, k biết ở bên Vietcombank thì thế nào nhỉ????????????

Các bạn ơi, cc Toeic của tớ 8/6/2013 hết hạn rồi, liệu tớ có nên bon chen nộp hồ sơ k nhỉ? :(

Học kinh tế, khác chuyên ngành nhưng có kinh nghiệm 2 năm có nộp đc k các bạn. Bạn nào có kinh nghiệm nộp VCB tư vấn giúp nhé!!!

Chứng chỉ tiếng anh và tin học m ra quận công chứng mà ko được thì có nộp đc bản phô tô ko nhỉ các bạn. Chả hiểu sao quận lại ko công chứng chứng chỉ song ngữ nữa, hic.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên