Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

Mọi người có nhớ câu chỉ tiêu "GAP" chọn đáp án gì không? cả thời đi học chả nghe thấy khái niệm này bảo giờ.

Kinh doanh ngoại tệ chiu thuế VAT theo phương pháp trực tiếp, dịch vụ thanh toán chịu thuế VAT theo phương pháp khấu trừ, chỉ có dịch vụ tín dụng là ko chịu thế VAT các thím nhé. Có thím nào biết đáp án chính xác của câu mà có 4 đáp án 6/2012 7/2012 8/2012 9/2012 là gì ko. Em đánh bừa mấy câu liên quan đến thẻ và marketing, chẳng bít thế nào nữa.
Thím nào được gọi đi phỏng vấn thì nhớ hú lên nhé.

Kinh doanh ngoại tệ chiu thuế VAT theo phương pháp trực tiếp, dịch vụ thanh toán chịu thuế VAT theo phương pháp khấu trừ, chỉ có dịch vụ tín dụng là ko chịu thế VAT các thím nhé. Có thím nào biết đáp án chính xác của câu mà có 4 đáp án 6/2012 7/2012 8/2012 9/2012 là gì ko. Em đánh bừa mấy câu liên quan đến thẻ và marketing, chẳng bít thế nào nữa.

câu này em xem lại rồi. 6/2012. các bạn sinh tháng 6 chắc đúng hết câu này. tiếc quá mình lại sinh tháng 7 :))

http://thuvienphapluat.vn/archive/Cong-van/Cong-van-2124-CT-TTHT-chinh-sach-thue-vb138990t3.aspx
bác giải thích sao ???

các bạn ơi, ngoài Bắc thì các vị trí tuyển dụng đều thi đề chung hết hả. Không biết trong miền Nam cấu trúc có giống vậy không ta @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên