thì là vậy đó bạn,sếp tổng mới nên có quyết định mới đó mà,bạn có người bạn nào làm VCB hỏi là biết ý mà,công văn ban hành rộng rãi ah,nhưng mình quên hỏi hạ bao nhiêu phần trăm rồi ;)
Danh nghĩa là hạ thế thôi, nhưng thực chất chỉ là hạ chút lương thưởng thui, ko đáng kể.

bắt tay và ôm hôn thắm thiết :confused:
ôm hôn thắm thiết :O bạn chỉ được cái vui tánh :p Ờ cơ mà đúng thật như thế ý. Do VCB chỉ tuyển người có bằng rồi, tức là toàn ra trường được 1 tgian cũng khá dài rồi chứ ko kiến thức nóng hổi như các em 92. Thế nên sáng tới cty, tối về, và đi ngủ :(( Nhìn đống đề chỉ biết khóc :(

ôm hôn thắm thiết :O bạn chỉ được cái vui tánh :p Ờ cơ mà đúng thật như thế ý. Do VCB chỉ tuyển người có bằng rồi, tức là toàn ra trường được 1 tgian cũng khá dài rồi chứ ko kiến thức nóng hổi như các em 92. Thế nên sáng tới cty, tối về, và đi ngủ :(( Nhìn đống đề chỉ biết khóc :(
mình cũng thế,thứ 7 chủ nhật cũng toàn ăn ngủ k hà vì cả tuần thiếu ngủ mà,hix

mình cũng thế,thứ 7 chủ nhật cũng toàn ăn ngủ k hà vì cả tuần thiếu ngủ mà,hix
Tiếc hùi hụi cái đợt tuyển cho các chi nhánh mới đợt đầu năm. Mấy đứa bạn của tớ vào đợt đó liền. Chúng nó đều bảo dễ thở hơn các đợt khác nhiều, hic. Đợt ý mình bận quá nên chả ngó ngàng gì nên ko biết :(((

Tiếc hùi hụi cái đợt tuyển cho các chi nhánh mới đợt đầu năm. Mấy đứa bạn của tớ vào đợt đó liền. Chúng nó đều bảo dễ thở hơn các đợt khác nhiều, hic. Đợt ý mình bận quá nên chả ngó ngàng gì nên ko biết :(((
cuối năm có 1 đợt cho các PGD mới nữa nè,có người bạn làm trong VCB bảo mình đó,nên đợt này thi cho biết đề thôi,hi,cơ mà cũng muốn vào luôn đợt này nhưng lại học k vô

cuối năm có 1 đợt cho các PGD mới nữa nè,có người bạn làm trong VCB bảo mình đó,nên đợt này thi cho biết đề thôi,hi,cơ mà cũng muốn vào luôn đợt này nhưng lại học k vô
À à, hôm nọ đứa bạn t cũng bảo thế. Vì các chi nhánh mới mở đó sẽ mở các PGD mà, nhưng nó ko rõ là đợt nào sẽ tuyển cho vụ đó. Uh chắc là cuối năm thật. Bạn nộp sở giao dịch à? mình nộp chi nhánh Chương Dương.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên