Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở Giao dịch (Hà Nội) tuyển dụng 30 cán bộ nghiệp vụ [24.04-26.04.2014]

À à, hôm nọ đứa bạn t cũng bảo thế. Vì các chi nhánh mới mở đó sẽ mở các PGD mà, nhưng nó ko rõ là đợt nào sẽ tuyển cho vụ đó. Uh chắc là cuối năm thật. Bạn nộp sở giao dịch à? mình nộp chi nhánh Chương Dương.
hi,mình ở TPHCM bạn,nộp CN Nam Sài Gòn,thấy topic này đông vui quá nên vô chơi thôi,hihi

hi,mình ở TPHCM bạn,nộp CN Nam Sài Gòn,thấy topic này đông vui quá nên vô chơi thôi,hihi
À ra thế. T cũng có nộp sở giao dịch đâu :D Cũng thấy cái này vui nên vào. Tại các thông báo tuyển của VCB không cùng lúc mà VCB cứ vài ngày lại đăng tuyển vài chi nhánh nên các topic này loãng quá. Như BIDV tập hợp hết nên đông vui hơn :)) Trong đó không biết tỉ lệ chọi có cao ko nhỉ :3 nghe nói trong đó cơ hội việc làm nhiều hơn :-?

Sếp tổng là ng cũ vietinbank nhưng mà vụ này từ năm ngoái r mà. Sếp ra tay cải tổ ác lắm, VCB sẽ không còn sướng như xưa đâu :(

À ra thế. T cũng có nộp sở giao dịch đâu :D Cũng thấy cái này vui nên vào. Tại các thông báo tuyển của VCB không cùng lúc mà VCB cứ vài ngày lại đăng tuyển vài chi nhánh nên các topic này loãng quá. Như BIDV tập hợp hết nên đông vui hơn :)) Trong đó không biết tỉ lệ chọi có cao ko nhỉ :3 nghe nói trong đó cơ hội việc làm nhiều hơn :-?
mình nghĩ cũng vậy ah,hihi
Sếp tổng là ng cũ vietinbank nhưng mà vụ này từ năm ngoái r mà. Sếp ra tay cải tổ ác lắm, VCB sẽ không còn sướng như xưa đâu :(

bên đó bảo mới bổ nhiệm là làm phát luôn ah

hôm mình nộp hồ sơ ở SGD thấy cũng đông, nhưng không đông giống như hôm mình qua chi nhánh. Không biết lượng hồ sơ tiếp nhận thực tế và loại ra sao, run phết T.T
Sao bạn nộp SGD rồi lại còn qua chi nhánh làm gì thế :3 Chi nhánh nào vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,012
Thành viên mới nhất
helloweenmerch
Back
Bên trên