Không, hôm SGD chưa tuyển, mình thấy chi nhánh Hà Nội tuyển nên mang hồ sơ đi nộp, cơ mà hso bị thiếu k làm kịp nên phải mang về :)) ai dè, mấy hôm sau SGD tuyển nên mang lên nộp luôn :p
Nếu như cậu nói thì SGD không đông lắm, mà tận 30 chỉ tiêu :x Xem ra bạn nào nộp SGD thay vì CN Hà Nội như cậu ngon rồi :3

Nếu như cậu nói thì SGD không đông lắm, mà tận 30 chỉ tiêu :x Xem ra bạn nào nộp SGD thay vì CN Hà Nội như cậu ngon rồi :3
Mình chỉ nói là k đông như chi nhánh thôi mà :3 có nói là không đông đâu, hôm đó mình đến từ đầu giờ mà đã có nhiều người đến nộp lắm rồi. Thế mới lo, hơn nữa 30 chỉ tiêu là tổng chỉ tiêu cho nhiều vị trí nghiệp vụ khác nhau mà, nên là cũng khó nói lắm.
B cũng nộp SGD luôn à??

ai qua vòng hồ sơ sẽ được gọi qua đt để đi thi hả các bạn. Lần đầu tiên thi VCB nên chẳng biết gì

Mình chỉ nói là k đông như chi nhánh thôi mà :3 có nói là không đông đâu, hôm đó mình đến từ đầu giờ mà đã có nhiều người đến nộp lắm rồi. Thế mới lo, hơn nữa 30 chỉ tiêu là tổng chỉ tiêu cho nhiều vị trí nghiệp vụ khác nhau mà, nên là cũng khó nói lắm.
B cũng nộp SGD luôn à??
Ko đông bằng CN Hà Nội vậy là hên hơi các bạn nộp CN Hà Nội rồi :p Ko, tớ nộp ở CN Chương Dương. Hôm đi nộp chị nhân sự ngọt ngào quá trời lun, hi vọng chị không nỡ cho em loại ở vòng gửi xe :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên