Ủa? Sao thi cùng bữa mà tui mốt mới đc PV, bạn thì h đã đc PV là sao :3 Thiệt bất công :3 Cơ mà bạn bik người tui mún tìm hơm :v Heheh
bất công j đâu, ủa mà sao pv nhóm trễ thế. hum bữa thấy ghi là 27-29 pv cá nhân. rùi nghi lắm, chắc pv nhóm xong pv cá nhân luôn, ráng để đc giữ lại. -_- . cũng địa thấy bạn đẹp trai mái ngang cơ mà chả bit. sao lúc ấy ko bay tới xin số đt làm wen liền :))

vua moi di phong van va bi loai day. 10 nguoi chia 2 nhom, ho se lay 5 nguoi luon nen biet luon ket qua. ho chia cho moi nhom 1 chu de, chu de nhom minh la ki nang va kien thuc quan trong nhu the nao voi nhan vien quan he khach hang, nhom ben canh la dao duc quan trong nhu the nao. noi chung la nhom truong va thuyet trinh se dc chon nen cac ban co gang lam nhom truong va nguoi thuyet trinh nhe.
Sao giờ mới đọc đc cái này nhỉ :'( Biết thế có phải chbi đc trc k @@
Mình chả biết j, vừa vào thấy mọi ng tranh nhau làm nhóm trg, r thuyết trình... Mình im... Mãi mới rặn đc vài í kiến @@
Các bạn cho hỏi là nhg ai đc gọi tên ở lại PV riêng là đc vào vòng tiếp lun hả???

Sao giờ mới đọc đc cái này nhỉ :'( Biết thế có phải chbi đc trc k @@
Mình chả biết j, vừa vào thấy mọi ng tranh nhau làm nhóm trg, r thuyết trình... Mình im... Mãi mới rặn đc vài í kiến @@
Các bạn cho hỏi là nhg ai đc gọi tên ở lại PV riêng là đc vào vòng tiếp lun hả???
Chủ đề nhóm bạn là gì vậy?

Cung khong hoan toan la lay 5 dau c a, chieu nay co nhom lay ca 10 nguoi, vao pv 1.1; nhom t pv 12 lay 7. Vi the quan trong la ban the hien the nao thoi. Tiep tuc cho doi va hy vong. Chuc cac ban pv sau tu tin va may man nhe

Uh, t đọc từ trang 24 đến trang cuối, ko thấy ai nói thi cùng ca với mình cả. Đọc đi đọc lại mail và tin nhắn đều là 8h30. Có lẽ nào??? Thấy lo lo, chẳng muốn đi nữa. Thấy cái hợp đồng 3 năm với lại đào tạo 45 ngày là t đã hoa hết cả mắt r.
hợp đồng 3 năm dài quá..nhiều lúc mình có cơ hội nhảy chỗ khác mà lại vướng hợp đồng thì fai làm sao?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên