Tìm người...
Chuyện là hôm thi IQ ở Techcombank hôm 18/3, mình có thấy 1 bạn nam kute lắm, ko biết do mình hố không mà mình để ý thấy bạn đó hay nhìn mình... ( Hơi tự tin quá đáng :3 ) Bạn đó da trắng, tóc ngang trán 1 mái, đeo cặp kính rất ư trí thưc, đi xe dream... Nhìn bạn đó quen quen nên mình nghỉ học ĐHNH...
thế mục đích của bạn tìm là j? chỉ để bit wen có học ĐHNH ko hả? hay là ý khác. bạn thú vị phết :)) , thi 18/3 lun nè

thế mục đích của bạn tìm là j? chỉ để bit wen có học ĐHNH ko hả? hay là ý khác. bạn thú vị phết :)) , thi 18/3 lun nè
:V Hhaha... Thì kệ tui :v Bật mí nhé, ý đồ đen tối đó :v Hhahaa :v Tại muốn hỏi cái này thôi mà :3 Mà như mò kim đấy bể, có đậu ko? 27 tui đi pv nà :3

:V Hhaha... Thì kệ tui :v Bật mí nhé, ý đồ đen tối đó :v Hhahaa :v Tại muốn hỏi cái này thôi mà :3 Mà như mò kim đấy bể, có đậu ko? 27 tui đi pv nà :3
mới pv xong hồi trưa. nói chung tới giờ còn lâng lâng. đêm nay xõa quành tráng. chúc may mắn. đề tài ko khó đâu, hiểu đc vấn đề nói sao cũng đc

Chọn nhóm là sao? Mik chịu thôi :3 Chưa có kinh nghiệm pv nhóm bao h cả :3
là bạn muốn ai chung nhóm cũng đc. lúc vô ngồi bàn trong phòng thì bạn thích ngồi đâu thì chọn nhóm đó, ngẫu nhiên thui, bởi mình mới nói là lúc ngồi đợi thì làm wen nhau dần dần, thấy chị ấy kêu ngồi gần nhau vô 8ng 1 hội đồng, rùi tới phòng thì chia 2, còn tùy có 10ng 1 hội đồng

mới pv xong hồi trưa. nói chung tới giờ còn lâng lâng. đêm nay xõa quành tráng. chúc may mắn. đề tài ko khó đâu, hiểu đc vấn đề nói sao cũng đc
Ủa? Sao thi cùng bữa mà tui mốt mới đc PV, bạn thì h đã đc PV là sao :3 Thiệt bất công :3 Cơ mà bạn bik người tui mún tìm hơm :v Heheh

là bạn muốn ai chung nhóm cũng đc. lúc vô ngồi bàn trong phòng thì bạn thích ngồi đâu thì chọn nhóm đó, ngẫu nhiên thui, bởi mình mới nói là lúc ngồi đợi thì làm wen nhau dần dần, thấy chị ấy kêu ngồi gần nhau vô 8ng 1 hội đồng, rùi tới phòng thì chia 2, còn tùy có 10ng 1 hội đồng
Ohm. Ra thế, mới đọc các cmmt trước nên cũng hiểu sơ sơ :3 Tui thì sao cũng đc :3 Đi cho zui thui à :3 Vs lại đi làm NH đc mí tháng gòi, kinh nghiệm cũng có sơ sơ, hem sợ Pv hay bị móc đâu :v Trước h đi PV, ai pv mà hổ báo thì tui cũng hổ báo lại à :v

pv rùi, đề tài cũng ko khó, 2 nhóm làm 2 đề tài trái ngược nhau, đại khái nhóm tớ là linh hoạt, nhóm còn lại là thắt chặt. nếu bạn nào lanh, và hiểu rõ vấn đề là có thể đc, nhưng nhớ đừng cãi nhau, nói nhiều quá cũng bất lợi, mọi ng cùng nói, chả wan trọng ai nhóm trưởng ai thuyết trình.

Uh..bạn là RBO đúng k? Tớ pv GDV cơ nên cũng k biết chủ đề có tương tự nhau không..chẹp..nhưng cũng có tí kinh nghiệm của các bạn rồi..tốt quá ^^

Mon ú :v Hỏi sao hơm trả lời zị... Haiz... Inbox vs nào... ú u ơi :3

Back
Bên trên