Còn đoạn "Lúc vào các bạn nên giới thiệu" là tự giới thiệu mng trog nhóm với nhau hay giới thiệu với các anh chị pv hả b?
Tự giới thiệu trong nhóm làm quen với nhau trước cho dễ làm việc thôi. Còn giới thiệu với mấy anh chị pv, sau đấy hỏi riêng từng người cho bạn tự giới thiệu thỏa mái :D[/QUOTE]

Uh..cám ơn bạn nhé!!! Hihihhi

ai đc giữ lại là đậu vòng sau hả mọi người, sao thấy tờ hướng dẫn ghi là ai đậu thì sẽ đc sms và mail

Mấy bạn ý bảo chưa chắc bạn ạ..vẫn còn phải chờ kết quả sau, họ thông báo sau cơ..nghĩa là những người đc giữ lại thì nguy cơ đỗ cao hơn, các bạn đi về trước nguy tạch hơn :(

Mấy bạn ý bảo chưa chắc bạn ạ..vẫn còn phải chờ kết quả sau, họ thông báo sau cơ..nghĩa là những người đc giữ lại thì nguy cơ đỗ cao hơn, các bạn đi về trước nguy tạch hơn :(
mai bạn mới đi pv nhỉ? vậy bạn xem sơ đề tài đạo đức ngân hàng đi, là 1 trong các đề đấy. rùi kỹ năng của nhân viên ngân hàng....

mai bạn mới đi pv nhỉ? vậy bạn xem sơ đề tài đạo đức ngân hàng đi, là 1 trong các đề đấy. rùi kỹ năng của nhân viên ngân hàng....

Tớ cám ơn bạn..uh mai tớ pv..mấy cái ý nhóm tớ cũng đang thảo luận nè..hihi
Thế bạn pv chưa?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ cám ơn bạn..uh mai tớ pv..mấy cái ý nhóm tớ cũng đang thảo luận nè..hihi
Thế bạn pv chưa?
pv rùi, đề tài cũng ko khó, 2 nhóm làm 2 đề tài trái ngược nhau, đại khái nhóm tớ là linh hoạt, nhóm còn lại là thắt chặt. nếu bạn nào lanh, và hiểu rõ vấn đề là có thể đc, nhưng nhớ đừng cãi nhau, nói nhiều quá cũng bất lợi, mọi ng cùng nói, chả wan trọng ai nhóm trưởng ai thuyết trình.

mai ai pv ở HĐT lúc 2h30 vào mình trao đổi chút nhé, chẳng biết chuẩn bị cái gì :3

Tìm người...
Chuyện là hôm thi IQ ở Techcombank hôm 18/3, mình có thấy 1 bạn nam kute lắm, ko biết do mình hố không mà mình để ý thấy bạn đó hay nhìn mình... ( Hơi tự tin quá đáng :3 ) Bạn đó da trắng, tóc ngang trán 1 mái, đeo cặp kính rất ư trí thưc, đi xe dream... Nhìn bạn đó quen quen nên mình nghỉ học ĐHNH...

Back
Bên trên