Mọi ng cho em hỏi, đến techcombank ở hoàng đạo thúy có chỗ gửi xe riêng k ạ, hay lại phải gửi ở nhà hàng long phụng gì gì đó ạ ^^
bạn đi lên hết là có ngay đường cạnh tòa nhà, rẽ vào là có hầm xuống gửi xe nhé. Bạn gửi ngay bãi đầu tiên có ghi T29 nhé, nếu ko sẽ bị đi vòng đấy. :)

Dạ. Em cảm ơn chị.để mai em chú ý nhìn một chút, hôm trc hỏi bác bảo vệ đc đưa ngay vào cái oceanmarrt, còn mấy ng bạn thì vô nhà hàng long phụng ^^

Uh, t đọc từ trang 24 đến trang cuối, ko thấy ai nói thi cùng ca với mình cả. Đọc đi đọc lại mail và tin nhắn đều là 8h30. Có lẽ nào??? Thấy lo lo, chẳng muốn đi nữa. Thấy cái hợp đồng 3 năm với lại đào tạo 45 ngày là t đã hoa hết cả mắt r.
Mình cũng 8h30 đây :D

Uả, vậy hả? mình apply vô CV tư vấn đó. Hôm đó mình đi thi chả quen ai thành ra cũng không nhìn ngó lung tung :( may mà gặp đc đứa bạn. Hỏi nayh mới có 1 bạn cùng ca pv vs mình hí hí
tại hồi trước mình đọc comment thấy bạn ghi cùng ca, chứ lúc đi thi mình cũng ko gặp bạn

Các bạn ở HCM ơi, có bạn nào phỏng vấn nhóm ca 9h10 ngày 27 không?

Chúc các bạn PVN ngày 25 PV tốt nhé.

Huhu mình tốt nghệp lâu lắm rồi, kiến thức nó trôi về nơi xa lắm, chả biết ôn chỗ nào, ở đâu nữa.

Các bạn PV xong chia sẻ kinh nghiệm với nhé
Mình cũng pv ngày giờ giống bạn nè

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320