Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (thá

mình cũng được gọi Phỏng vấn V2, bạn nào thi TECH rồi chia sẻ chút Knghiem đi...Thanks YOU

Chào bạn , chúi topic mức bạn đông khách nghen , Up lên cho man rợ người đồng chộ nà !

Có ai biết chỉ tiêu huy động của Tech là bao nhiêu ko? :(. Lúc mình pv vòng 1 anh ấy bảo về tìm hiểu và nghĩ xem làm thế nào để huy động đc. Sáng mai pv v2 rồi. lo quớ :(

Cho em/mình hỏi tầm nào có kết quả vòng 2 thế ạ. Có ai biết ko ta :)

Re: [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (tháng 10&11/2013)

t nghĩ là kêt thúc đợt pv 1 ngày,giống như vòng 1.ngta pv từ 18 đến 22 thì t pv hôm 18 đến 23 thấy có tin gọi đi pv vòng 2.Thì vòng 2 pv từ 25 đến 29 thì t cũng pv đợt đầu là hôm 25 thì t nghĩ nếu đỗ thì 30 sẽ có tn :)

- - - Updated - - -

bạn đi pv về chưa? trả lời suôn sẻ k?có bị hỏi nghiệp vụ k? t pv đợt đầu thì ngta chỉ hỏi kinh nghiệm nhưng mà cũng khá là xoáy :(

Re: [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (tháng 10&11/2013)

hnay tớ đi PV thì vào nhanh lắm, khoảng 10p thôi :( thế mà các bạn khác toàn 20-30p :-s
nhưng tớ vào thì cũng ko bị hỏi gì nhiều, nói chuyện vui vẻ lắm :D

bạn vào phòng phía bên tay phải ngay từ cửa vào đúng k?,t chắc pv cũng tầm 20p.mọi ng cũng vui vẻ nhưng cũng hỏi xoay đáp xoáy lắm :)),t đang lo lắng,k biết ntn :(.Đây là cơ hội tốt mà :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên