Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (thá

t đc gọi pv ngày 18/11.3h chiều.ngta dặn mang Cv là mang những j hả các b? theo các bạn khi đi pv nên ăn mặc ntn :(

Mình nộp techcom mấy vị trí lận, giờ ko biết họ gọi đi pv là pv vị trí nào @@. Với cả mình muốn làm chi nhánh Nghệ An nhưng lại phải ra HN phỏng vấn sơ tuyển @@. Làm sao bây giờ :(

Thì đành phải ra hà nội để tham gia phỏng vấn thôi bạn :(
Hay bạn gọi cho phòng nhân sự hỏi xem với trường hợp của bạn thì có thể pv ở nghệ an được không @@

Mình nộp techcom mấy vị trí lận, giờ ko biết họ gọi đi pv là pv vị trí nào @@. Với cả mình muốn làm chi nhánh Nghệ An nhưng lại phải ra HN phỏng vấn sơ tuyển @@. Làm sao bây giờ :(

Thì đành phải ra hà nội để tham gia phỏng vấn thôi bạn :(
Hay bạn gọi cho phòng nhân sự hỏi xem với trường hợp của bạn thì có thể pv ở nghệ an được không @@

Tớ đang nhờ bạn tớ làm ở hội sở hỏi giúp, hi vọng là không phải lóc cóc ra HN nữa, trời mưa rét mà cứ phải di chuyển là khổ lắm :'(

Mình cũng nhận được tin nhắn phỏng vấn lần 1 nhưng ngày 22/11. nhưng vì apply nhiều vị trí quá giờ chẳng biết họ cần vị trí gì để mà đi phỏng vấn cả.
Các bạn đi phỏng vấn rồi, có biết họ đang thiếu vị trí gì ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back