Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (thá

mình cũng đk làm ở Cn quảng ninh. không biết sao lại có tin nhắn đi pv ở Hà Nội. họ cũng ko nói là pv vị trí nào. Ko biết nên làm sao? chẳng nhẽ lại phải ra HN thi

ui.có ai nộp về chi nhánh Quảng Ninh ko nhi?Hnay mình mới nhận đc thông báo 21/11 đi pv lần 1 vào 13h40 ở tầng 3, 29T2N05, Hoàng Đạo Thúy.đã ai pv wa vòng này rùi cho xin ít kinh nghiệm nào!

chị ơi đợt này chị có đi pv ở Hoàng Đạo Thuý ko? em cũng đk ở chi nhánh QN mà ko biết có đi ko? tại đang đi làm chỗ khác rồi. mà nếu cứ đi đi lại lại thế này chắc nghỉ việc mất. thi Tech ít cũng phải 3 vòng

Quynh anh oi. t cung dc goi rui. o HDT dung ko. C ở chi nhánh nào thế, ko biết vòng 2 nó làm gì nhỉ hiccc. vu vơ mà lại qua. lúc pv vòng 1 ai cũng đc hỏi 2 3 câu :ts em muốn vào tech, ts em ứng tuyển vị trí này, em ấn tượng nhất về ai trong 8 bạn, vân vân và mây mây.. đến mình hỏi mỗi câu Em thấy con gái như em có lợi thế gì khi làm vị trí này. hỏi xong là ra . Thật nhanh gọn nhẹ :|

tớ cũng nhận được tin nhắn r :)
không biết vòng 2 có hỏi j nhiều hơn k, vòng 1 lúc 1:1 chỉ như là nói chuyện chia sẻ thôi chứ anh ấy cũng không hỏi gì nhiều :D

Bạn ơi, anh nào phỏng vấn bạn thế ?
Anh Thế Anh hay anh Tú vậy @@
Chúc mừng bạn đã qua vòng 1 :)

tớ cũng nhận được tin nhắn r :)
không biết vòng 2 có hỏi j nhiều hơn k, vòng 1 lúc 1:1 chỉ như là nói chuyện chia sẻ thôi chứ anh ấy cũng không hỏi gì nhiều :D

mình cũng có tn pv vòng 2, có bạn nào ở Vinh cũng đi ko, đi cùng điiiiiii :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back