Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (thá

mình cũng được gọi Phỏng vấn V2, bạn nào thi TECH rồi chia sẻ chút Knghiem đi...Thanks YOU

Chào bạn , chúi topic mức bạn đông khách nghen , Up lên cho man rợ người đồng chộ nà !

Có ai biết chỉ tiêu huy động của Tech là bao nhiêu ko? :(. Lúc mình pv vòng 1 anh ấy bảo về tìm hiểu và nghĩ xem làm thế nào để huy động đc. Sáng mai pv v2 rồi. lo quớ :(

Cho em/mình hỏi tầm nào có kết quả vòng 2 thế ạ. Có ai biết ko ta :)

Re: [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (tháng 10&11/2013)

t nghĩ là kêt thúc đợt pv 1 ngày,giống như vòng 1.ngta pv từ 18 đến 22 thì t pv hôm 18 đến 23 thấy có tin gọi đi pv vòng 2.Thì vòng 2 pv từ 25 đến 29 thì t cũng pv đợt đầu là hôm 25 thì t nghĩ nếu đỗ thì 30 sẽ có tn :)

- - - Updated - - -

bạn đi pv về chưa? trả lời suôn sẻ k?có bị hỏi nghiệp vụ k? t pv đợt đầu thì ngta chỉ hỏi kinh nghiệm nhưng mà cũng khá là xoáy :(

Re: [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (tháng 10&11/2013)

hnay tớ đi PV thì vào nhanh lắm, khoảng 10p thôi :( thế mà các bạn khác toàn 20-30p :-s
nhưng tớ vào thì cũng ko bị hỏi gì nhiều, nói chuyện vui vẻ lắm :D

bạn vào phòng phía bên tay phải ngay từ cửa vào đúng k?,t chắc pv cũng tầm 20p.mọi ng cũng vui vẻ nhưng cũng hỏi xoay đáp xoáy lắm :)),t đang lo lắng,k biết ntn :(.Đây là cơ hội tốt mà :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên