SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

trancongtruong cũng thi CN HCM luôn ah? hôm trước HO có gọi check thông tin k bạn?
Ko bạn, mình thi vị trí QHKHCN Sông Bé, và được phỏng vấn lần 2 qua điện thoại người Hội sở, còn việc check thông tin gì đó thì mình ko có. Hôm qua mình có gọi điện cho 1 anh Phòng Nhân sự Sông Bé (theo sđt có share trên topic này) thì anh nói đợi Kết quả Hội sở và sẽ gọi thông báo khi có kết quả (và anh có nói là tuần sau có kết quả ấy). Còn Chi nhánh HCM thì mình có hỏi đứa bạn làm GDV ở đó thì nó nói đã có gọi cho vị trí GDV, còn vị trí khác nó ko biết.

Ủa mình nhớ CN TPHCM đâu có tuyển KHDN chỉ có CN Sài Gòn thôi mà, có bạn nào KHCN Sài gòn được Đt xác nhận thông tin chưa vậy

Chắc đợi đợt 5.8 rồi thông báo cả thế mọi người ợ. @@

uh, mình cũng ko thấy CN HCm tuyển QHKH DN nhưng trong vị trí ứng tuyển mình ghi là Thành phố HCM, bữa chị điện phỏng vấn qua điện hỏi cũng có hỏi có phải em ứng tuyển vị trí QHKH DN tại chi nhánh TPHCM không? :))
Ủa mình nhớ CN TPHCM đâu có tuyển KHDN chỉ có CN Sài Gòn thôi mà, có bạn nào KHCN Sài gòn được Đt xác nhận thông tin chưa vậy

- - - Updated - - -

Chắc đợi đợt 5.8 rồi thông báo cả thế mọi người ợ. @@

Thế có mà cạp đất mà ăn ah

Mình chưa nghe thông tin gì cả, mấy nay tập tành bên CN cũng ko nghe ai nói gì hết, mấy a/c tập tành chuyên nghiệp hăng say quá nên mình cũng ko dám hỏi @@

Tập bài gì vậy bạn, để mình tập với nếu ngân hàng có điện thì có dịp tham gia cùng cho vui :))
Mình chưa nghe thông tin gì cả, mấy nay tập tành bên CN cũng ko nghe ai nói gì hết, mấy a/c tập tành chuyên nghiệp hăng say quá nên mình cũng ko dám hỏi @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên