SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tuần này mà chưa có khéo mấy bạn phải gọi hội đồng lên SHB xem sao? Dọa là nếu trong tuần này ko có, tuần sau có thì chúng em cũng ko đi làm. Thế là họ sợ ko tuyển được ng mới, đành phải nhanh chóng để cho các bạn đi làm tuần này. Yeahhhhhh..... =))

Kiểu này chờ đến Tết Tây rồi bà con ơi, điện lên chi nhánh TPHCM thì gặp 1 anh nói chuyện cũng rất lịch sự, nói chi nhánh và ứng viên cũng đang rất sốt ruột vì trình lên Tổng Giám đốc lâu rồi mà Tổng giám đốc đi công tác chưa về, mong anh thông cảm nhé. Hic hic! Thôi giờ làm gì thì làm đi chứ trông mong là bị stress đoá bà coan, chi nhánh họ còn sốt ruột nữa mà. Mình đi làm việc của mình đây :D

Nhân sự báo đã có kết quả của Chi nhánh rùi nhé!
SHB khác NH khác ở chỗ là CTHĐQT duyệt nhân sự chứ không phải TGĐ nên bị trễ do CTHĐQT đang đi công tác
Do đó, các bạn cố gắng chờ nhé. Sớm có thôi và tất nhiên là trước tết :))

Nhân sự nào bảo thế bạn? :)
SHB khác NH khác ở chỗ là CTHĐQT duyệt nhân sự chứ không phải TGĐ nên bị trễ do CTHĐQT đang đi công tác

là sao vậy a, đã có kết quả mà CTHDQT đi công tác là ntn

TGD duyệt chứ nhỉ? :D. Đọc bên webkinhte người ta cũng bảo TGD duyệt mà. Chủ tịch duyệt là duyệt thế lào?

ngưởi ta nói sao thì mình nói lại z thui...vì là người quen nên không tiện nói ra trên đây nhé!

- - - Updated - - -

là sao vậy a, đã có kết quả mà CTHDQT đi công tác là ntn

Chi nhánh có danh sách trúng tuyển theo nhu cầu của từng chi nhánh rồi nhưng phải đợi được ký duyệt mới thông báo...Hiện tại CTHĐQT đang đi công tác chưa ký được

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,082
Thành viên mới nhất
cuachongchaybk
Back
Bên trên