SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Rocky gọi thì phòng nhân sự nói là TGĐ duyệt mà. Haiz. Có gì nhầm lẫn ở đây ko nhỉ? Mà Chủ tịch duyệt thì nghe có vẻ hơi vô lý. TGĐ duyệt là chuẩn men.

Tổng giám đốc ký đó. Còn danh sách trúng tuyển tất nhiên là chi nhánh nào cũng có rồi, đang trình lên TGĐ, cái này biết lâu rồi mà. Chỉ chờ ký duyệt thôi. Không tưởng tượng được nó lâu dã man thế này. Tuần này có kết quả hay không thì cũng chưa biết được, nghe mơ hồ lắm. Nên điện lên chi nhánh liên tục để dục người ta nha mọi người.

Tổng giám đốc ký đó. Còn danh sách trúng tuyển tất nhiên là chi nhánh nào cũng có rồi, đang trình lên TGĐ, cái này biết lâu rồi mà. Chỉ chờ ký duyệt thôi. Không tưởng tượng được nó lâu dã man thế này. Tuần này có kết quả hay không thì cũng chưa biết được, nghe mơ hồ lắm. Nên điện lên chi nhánh liên tục để dục người ta nha mọi người.

Tớ đã nói rồi. Giục nhiều ko ăn thua đâu. Phải dọa mới được. Cứ điện lên bảo:"Tuần này mà ko có kết quả thì tuần sau có gọi bọn iem cũng ko đi làm đâu nha". Thế là họ sợ, phải nhanh nhanh chóng chóng mà tiến hành công bố kết quả thôi. =))

Xác định trúng tuyển rồi, chỉ chờ gọi đi làm thôi. Giờ ra sức ăn chơi, xem phim thôi. Hô hô :))

Thì chỉ chờ Tổng giám đốc ký nữa thôi mà. Coi như mình trúng tuyển đi, nghĩ là gì cho nhiều. :D Chắc chắn đấy, đợi mình thông báo tin vui nha. Hô hô.

Chắc là chi nhánh đó đang thiếu người cần gấp. Với lại em ý cũng nói là khoảng 1 tuần nữa có văn bản xét duyệt mà. Lúc sáng mình cũng điện lên chi nhánh HCM thấy chị đó cũng nói chưa có em ơi, chị cũng không biết sao đợt này lâu như vậy nữa. Chắc là không để sếp phải ký nhiều lần nên chờ luôn lần 5.8 ký luôn 1 thể. :D
Xem đợt 5.8 đã có bạn trúng tuyển rồi kìa. =)).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,062
Thành viên mới nhất
incubusmerch
Back
Bên trên