SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Tại sao lại vậy nhỉ? Mình điện lên trực tiếp chi nhánh TPHCM 0838215891 tới gặp phòng khách hàng doanh nghiệp theo hướng dẫn thì gặp 1 anh. Mình hỏi có kết quả tuyển dụng chuyên viên QHKH DN chưa anh nói em điện số máy 112 nhé, mình điện lại theo số máy lẻ 112 thì gặp phòng hành chính. Và chị nói cũng rất lịch sự là hiện giờ chưa có kết quả phỏng vấn em nhé, bao giờ có kết quả bên chị sẽ điện trực tiếp cho các em. Mình bảo vậy mà trên diễn đàn kia em thấy có bạn nói có kết quả rồi mà chị. Chị cười bảo chưa có em nhé! Là sao ta? Có nên hy vọng tiếp không nhỉ? :-o
giờ rối tung lên rùi

Tại sao lại vậy nhỉ? Mình điện lên trực tiếp chi nhánh TPHCM 0838215891 tới gặp phòng khách hàng doanh nghiệp theo hướng dẫn thì gặp 1 anh. Mình hỏi có kết quả tuyển dụng chuyên viên QHKH DN chưa anh nói em điện số máy 112 nhé, mình điện lại theo số máy lẻ 112 thì gặp phòng hành chính. Và chị nói cũng rất lịch sự là hiện giờ chưa có kết quả phỏng vấn em nhé, bao giờ có kết quả bên chị sẽ điện trực tiếp cho các em. Mình bảo vậy mà trên diễn đàn kia em thấy có bạn nói có kết quả rồi mà chị. Chị cười bảo chưa có em nhé! Là sao ta? Có nên hy vọng tiếp không nhỉ? :-o
Có thể là người ta trả lời khéo đó rocky àh. Chứ chắc là có kết quả rồi. Mình thì xác định tạch rồi. Không mong chờ gì nữa. Hi

Cứ hy vọng đi, có việc gì phải trả lời khéo đâu. Họ chỉ cần nói có kết quả chưa thôi mà. Mà mình có hỏi là những người ko trúng tuyển có được thông báo không. chị nói thông thường ngân hàng chỉ thôgn báo cho bạn nào trúng tuyển thôi em nhé. Cho nên những ai rớt là sẽ ko biết mình rớt :)
Có thể là người ta trả lời khéo đó rocky àh. Chứ chắc là có kết quả rồi. Mình thì xác định tạch rồi. Không mong chờ gì nữa. Hi

haizz khổ nhờ, còn anh kia gọi cho mình như vậy là ý gì nhỉ? Thật 100% nhóe, mình không rỗi hơi đi lừa lọc mấy bạn đâu @@

uh, khổ thiệt. hay là bạn điện lên số đó rồi bấm máy lẻ 112 hỏi xem chưa có kết quả sao em được thông báo đậu rồi bảo thứ 2 lên rồi. :)) cho mọi người tí ánh sáng đi. Chứ gì mà thông tin ám muội thể nhỉ?
haizz khổ nhờ, còn anh kia gọi cho mình như vậy là ý gì nhỉ? Thật 100% nhóe, mình không rỗi hơi đi lừa lọc mấy bạn đâu @@

Chiều thứ 7 rồi ai làm việc nữa mà gọi @@ mà thôi lỡ hẹn rồi thì cứ lên chứ biết sao giờ, lên mới biết tình hình cụ thể ra sao.

Uh, lên bạn hỏi giùm mọi người luôn nhé! Hỏi đợt này KHDN tuyển bao nhiêu người, sao điện lên phòng Hành chính nói chưa có kết quả. Nếu có thể hỏi luôn tên những người trúng tuyển cho mọi người biết luôn nha. Chờ tin bạn. Cảm ơn nha.
Chiều thứ 7 rồi ai làm việc nữa mà gọi @@ mà thôi lỡ hẹn rồi thì cứ lên chứ biết sao giờ, lên mới biết tình hình cụ thể ra sao.

uh, khổ thiệt. hay là bạn điện lên số đó rồi bấm máy lẻ 112 hỏi xem chưa có kết quả sao em được thông báo đậu rồi bảo thứ 2 lên rồi. :)) cho mọi người tí ánh sáng đi. Chứ gì mà thông tin ám muội thể nhỉ?

Nói zớ zẩn. :-q:-q:-q

Mình nghĩ thế này. Hôm PV có các sếp (có thể là GĐ, PGĐ, TP KHDN hoặc tất cả) thấy bạn lemontree_qng rất có năng lực nên đánh giá cao bạn này và muốn nhận bạn này vào làm. Tuy nhiên KQ tuyển dụng lại do HO quyết định nhưng HO lại duyệt quá lâu, các sếp ko muốn ứng viên tiềm năng của mình chạy tới NH khác nên đã trao đổi với HO về DS trúng tuyển (Các sếp hỏi dĩ nhiên HO sẽ trả lời) rồi sau đó gọi thông báo cho ứng viên như TH của bạn lemontree_qng.
DS trúng tuyển chưa được duyệt nên dĩ nhiên NV phòng nhân sự ko biết và nếu có biết họ cũng có quyền ko trả lời như TH gọi điện của bạn rocky.
Trên đây cũng chỉ là giả định của mình. Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.
Nếu ai có số của GĐ CN gọi hỏi có lẽ chắc ăn đấyy:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên