SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

[MENTION=32191]vietvuongnh5[/MENTION] [MENTION=168829]kelauca[/MENTION] ừa, chúc 2 bạn may mắn :) mà chắc là cũng ổn cả thôi, hôm pv điện thoại mình trả lời cũng bình thường lắm, ko có gì ghê gớm cả (do một phần là bất ngờ, 1 phần đang đi trên đường nữa). Mình đang tìm hiểu 1 số thông tin của SHB, 2 bạn hình như quan tâm tới SHB nhiều, có gì chia sẻ nhé. TKS

[MENTION=32191]vietvuongnh5[/MENTION] [MENTION=168829]kelauca[/MENTION] ừa, chúc 2 bạn may mắn :) mà chắc là cũng ổn cả thôi, hôm pv điện thoại mình trả lời cũng bình thường lắm, ko có gì ghê gớm cả (do một phần là bất ngờ, 1 phần đang đi trên đường nữa). Mình đang tìm hiểu 1 số thông tin của SHB, 2 bạn hình như quan tâm tới SHB nhiều, có gì chia sẻ nhé. TKS

Bọn mình mới là người mong được bạn chia sẻ ấy. Bạn lên SHB tìm hiểu rồi có gì chia sẻ thông tin với bọn mình nhé.

Hình như bạn ở trên qng là quỳnh ngân =)) đúng như [MENTION=6549]zonzon[/MENTION] đã nói từ lâu là bạn Ngân trúng tuyển.

[MENTION=168829]kelauca[/MENTION]: ừa, có thông tin gì sẽ chia sẻ, cơ mà thông tin từ những anh chị đã đi làm rồi thì có vẻ chính xác hơn đó bạn, còn về phía NH thì tất nhiên sẽ nói những điều có lợi cho NH rồi @@

- - - Updated - - -
[MENTION=32191]vietvuongnh5[/MENTION]: mình mới lập nick để comment tìm hiểu thông tin thôi (lúc trước lười đăng ký, chỉ vào xem tin tuyển dụng à), mình là con trai nhóe, ko phải Quỳnh Ngân đâu :))

Tại sao lại vậy nhỉ? Mình điện lên trực tiếp chi nhánh TPHCM 0838215891 tới gặp phòng khách hàng doanh nghiệp theo hướng dẫn thì gặp 1 anh. Mình hỏi có kết quả tuyển dụng chuyên viên QHKH DN chưa anh nói em điện số máy 112 nhé, mình điện lại theo số máy lẻ 112 thì gặp phòng hành chính. Và chị nói cũng rất lịch sự là hiện giờ chưa có kết quả phỏng vấn em nhé, bao giờ có kết quả bên chị sẽ điện trực tiếp cho các em. Mình bảo vậy mà trên diễn đàn kia em thấy có bạn nói có kết quả rồi mà chị. Chị cười bảo chưa có em nhé! Là sao ta? Có nên hy vọng tiếp không nhỉ? :-o

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên