SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

25/9 mình phỏng vấn CV04 Chi Nhánh Khánh Hòa, không biết bạn nào cùng đợt có kết quả chưa nhỉ? hôm nay là ngày thứ 11 rồi hồi hộp quá. Nếu mà bị tạch SHB có gọi thông báo cho mình biết không nhỉ?

Mình nghĩ thế này. Hôm PV có các sếp (có thể là GĐ, PGĐ, TP KHDN hoặc tất cả) thấy bạn lemontree_qng rất có năng lực nên đánh giá cao bạn này và muốn nhận bạn này vào làm. Tuy nhiên KQ tuyển dụng lại do HO quyết định nhưng HO lại duyệt quá lâu, các sếp ko muốn ứng viên tiềm năng của mình chạy tới NH khác nên đã trao đổi với HO về DS trúng tuyển (Các sếp hỏi dĩ nhiên HO sẽ trả lời) rồi sau đó gọi thông báo cho ứng viên như TH của bạn lemontree_qng.
DS trúng tuyển chưa được duyệt nên dĩ nhiên NV phòng nhân sự ko biết và nếu có biết họ cũng có quyền ko trả lời như TH gọi điện của bạn rocky.
Trên đây cũng chỉ là giả định của mình. Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.
Nếu ai có số của GĐ CN gọi hỏi có lẽ chắc ăn đấyy:)

Suy đoán giống như mình nghĩ.Hi bạn pv vị trí nào? Chi nhánh nào nè?

Thông báo cho các bạn là mình có khả năng trúng tuyển chuyên viên QHKH Doanh nghiệp TPHCM nhé! Hôm nay chủ nhật mà có chị bên nhân sự số đuôi 3388 điện hỏi "có phải em là xxx ứng tuyển vị trí chuyên viên QHKH DN CN HCM ko" "sau khi nghỉ làm ngân hàng cũ em có đi làm chỗ nào nữa không?" "chị điện hỏi để bổ sung thêm thông tin thôi nhé! Bao giờ có kết quả ngân hàng sẽ thông báo cho em. Hihi. Chủ Nhật mà ngân hàng điện là có hy vọng rồi phải không các bạn. :) Vui quá xá là vui vì mình thấy mình phỏng vấn rất tốt. :)

mình cũng vừa mới nhận dc dt nè, đừng vội mừng bạn ah, 30 chưa phải là tết đâu, chỗ nào chứ ngận hàng thì phải chờ công bố chính thức mới an tâm:)

gdv HCM đó bạn, mấy NH này mình sợ lắm rồi, khi nào công bố chính thức mình mới dám mừng :-*

Con gái thì có khả năng đậu GDV cao hơn đó bạn ah, qua bao ngày tháng cuối cùng cũng thấy nhân sự điện phải vui chứ bạn. :)) Có nghĩa là cứ hy vọng đi.
gdv HCM đó bạn, mấy NH này mình sợ lắm rồi, khi nào công bố chính thức mình mới dám mừng :-*

ừ, hôm nay mình cũng nhận được điện thoại ngoài hội sở (đầu số 04), hỏi qua xác thực về kinh nghiệm làm việc (làm thêm hồi SV) với công việc hiện tại. Mình nghe không rõ thời gian lắm nên dạ đại, ko biết người ta có bẫy mình ko nữa, đang lo :((
Haizzz mình có hỏi sơ về kết quả đã có chưa thì chị bảo tuần sau sẽ có, mình cũng kể qua tình hình hôm trước có anh j đó gọi thì chị ấy nói việc CN gọi thì em cứ lên, còn chị ngoài hội sở nên ko biết mục đích của CN gọi lên để làm gì. Haizz vậy là mùa xuân vẫn chưa có tới :((

Được chi nhánh gọi lên là tốt rồi bạn. :) Còn 1 tuần sau để hy vọng, hy vọng mọi chuyện đều ổn. All is well.
ừ, hôm nay mình cũng nhận được điện thoại ngoài hội sở (đầu số 04), hỏi qua xác thực về kinh nghiệm làm việc (làm thêm hồi SV) với công việc hiện tại. Mình nghe không rõ thời gian lắm nên dạ đại, ko biết người ta có bẫy mình ko nữa, đang lo :((
Haizzz mình có hỏi sơ về kết quả đã có chưa thì chị bảo tuần sau sẽ có, mình cũng kể qua tình hình hôm trước có anh j đó gọi thì chị ấy nói việc CN gọi thì em cứ lên, còn chị ngoài hội sở nên ko biết mục đích của CN gọi lên để làm gì. Haizz vậy là mùa xuân vẫn chưa có tới :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên