SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

PV giao dịch viên CN HCM 2 tuần rồi mà chưa thấy gì hết nhỉ. Bạn nào cũng pv giao dịch viên CN HCM thì vào điểm danh nhá.
Anh là người phỏng vấn có hát nữa nhỉ?
Em là con bé ngồi đợi trong lúc anh ngồi hát nè, lúc anh phỏng vấn xong có ra ngoài nói chuyện với mấy người ngồi đợi đó. Em tóc dài ngồi ngoài cùng nè. :D
Em cũng chưa được gọi gì hết, nhưng thấy có vẻ mới ra trường nên phỏng vấn nhanh lắm, ko lâu như của anh đâu nên em nghĩ chắc anh khả quan đó. ^^

Chiều nay được 1 chị bên Hội sở điện phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp, phỏng vấn rất ok, vui quá. :)) Chị còn nói hy vọng chị em mình sẽ sớm gặp nhau. Hô hô. Trời ơi ta nói ta zui dễ sợ.

bạn ơi... bạn thử hỏi dùm mình vị trí HCNS đã được gọi đi làm chưa được không? để mình khỏi ngóng nữa... từ lúc pv tới giờ đã 2 tháng rầu
Hình như chờ tất cả các chi nhánh đợt này xong hết mới có kq đó bạn. nên chắc chưa đâu

Anh là người phỏng vấn có hát nữa nhỉ?
Em là con bé ngồi đợi trong lúc anh ngồi hát nè, lúc anh phỏng vấn xong có ra ngoài nói chuyện với mấy người ngồi đợi đó. Em tóc dài ngồi ngoài cùng nè. :D
Em cũng chưa được gọi gì hết, nhưng thấy có vẻ mới ra trường nên phỏng vấn nhanh lắm, ko lâu như của anh đâu nên em nghĩ chắc anh khả quan đó. ^^
Ua vay do ha em. Anh nho roi. Hihi em với mấy bạn pv oke không?!

Mấy tụi em mới ra trường nên chưa có kinh nghiệm làm việc, hình như vậy nên phỏng vấn rất nhanh, tầm 3 phút thôi anh :(

Hình như SHB ưu tiên kinh nghiệm, mình cũng chỉ đc hỏi vài câu về bản thân rùi nói em ko có kn nên cũng k còn j hỏi nữa :)

Chiều nay có 1 chị giọng rất dễ thương từ hội sở gọi cho mình để PV thêm. Nội dung cũng gần giống như buổi PV trực tiếp nhưng hỏi nhiều về nghiệp vụ hơn (Mình PV trực tiếp cách đây đúng 2 tuần). Coi bộ quy trình tuyển dụng của SHB rất gắt gao.

Lúc thì không có nơi nào điện, lúc thì 2 ngân hàng điện 1 ngày. Tuần sau đi làm VPBank đã được SHB thì lại qua SHB :x

có bạn nào phỏng vấn vị trí HTTD chi nhánh Sài Gòn lần 2 chưa, sao ai cũng đc p vấn lần 2 hết :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên