SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Chiều nay có 1 chị giọng rất dễ thương từ hội sở gọi cho mình để PV thêm. Nội dung cũng gần giống như buổi PV trực tiếp nhưng hỏi nhiều về nghiệp vụ hơn (Mình PV trực tiếp cách đây đúng 2 tuần). Coi bộ quy trình tuyển dụng của SHB rất gắt gao.

Bạn pv vị trí gì và chi nhánh nào vậy?!

Mình HTTD CN HCM bạn à. Chiều nay bị gọi cũng hơi bất ngờ nên mình trả lời cũng chưa thực sự tốt :(. Hy vọng chúng ta sẽ là đồng nghiệp của nhau vào 1 ngày không quá xa .

Um mình cũng pv CN HCM nhưng là giao dịch viên. Cũng đang ngóng tin đây. Pv qua đt cũng mệt cho ứng viên nhỉ. Chưa chuẩn bị gì tự nhiên bị gọi đột xuất. Nếu Hội sở SHB trong nam thì đỡ biết mấy. Hihi

Trong Nam đó gọi đó bạn ơi. ko rõ sao trong Nam mà đầu số 04 nữa, nhưng mà chị điện thoại chị nói chị ở SHB chi nhánh HCM điện, phòng nhân sự của VP Bank đầu số 04 điện cho mình nè, cũng ở TPHCM

Trong Nam đó gọi đó bạn ơi. ko rõ sao trong Nam mà đầu số 04 nữa, nhưng mà chị điện thoại chị nói chị ở SHB chi nhánh HCM điện, phòng nhân sự của VP Bank đầu số 04 điện cho mình nè, cũng ở TPHCM

Bạn có thể post số điện thoại đó lên được ko? :D. Trong nam sao lại là 04 được nhỉ?

Có ai pv vị trí GDV ở bất kì chi nhánh nào mà được Hội sở gọi điện thoại pv lần 2 thì vào đây điểm danh nha cả nhà mềnh ui! chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người biết với nha.... :) thanks all!

hôm pv mình có hỏi khi nào có kết quả họ nói khoảng từ nửa tháng đến 1 tháng lận.Mình có kinh nghiệm,pV cũng không đến nỗi nào.đươc hỏi mức lương đề nữa nghị nữ nên cũng co chút hi vọng,mà chờ lâu wa hi vọng sắp tàn rồi.huhu

hôm pv mình có hỏi khi nào có kết quả họ nói khoảng từ nửa tháng đến 1 tháng lận.Mình có kinh nghiệm,pV cũng không đến nỗi nào.đươc hỏi mức lương đề nữa nghị nữ nên cũng co chút hi vọng,mà chờ lâu wa hi vọng sắp tàn rồi.huhu
Pv vi trí gì, chi nhánh nào vậy bạn?!

Gdv Cn HCM bạn ơi.Thi đợt tháng 7,PV giữa tháng 8.Tới giờ chưa có kết quả.Ai Gdv được gọi rồi nói 1 tiếng tui khỏi chờ nữa,hichic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên