SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Chắc là còn 2 vòng phỏng vấn nữa đối với các vị trí khác, vì lúc phỏng vấn thấy chưa hỏi nghiệp vụ, nếu qua vòng phỏng vấn tiếp theo thì sẽ tới vòng với nhân sự. :) Nhiều ải ghê, bao giờ mới lấy được kinh đây.

Bao giờ cho đến ngày mai, anh sẽ đến rước nàng zề làm zợ anh.
Đợi miết điên roài.

sáng nay pv, nghe bảo là trg vòng 10 ngày nữa có kq >.<
@Chị Sương: sáng chị có dc ofer lun k để e xđ ^_^
lúc sáng chị có hỏi thì cũng được trả lời là 10h. hihi. nhưng chị có hỏi được anh nhân sự thì anh bảo là sẽ "cố gắng" trong tháng 9 này. vì cn hồ chí minh làm chi nhánh trung gian đứng ra tuyển cho tất cả các chi nhanh còn lại nên hơi lâu.giống như hôm bữa chị hỏi thì anh giám đốc nói là 1 tuần sau có kết quả nhưng rốt cuộc là 3 tuần, nên trên tinh thần là sẽ chờ đợi trên 10 ngày nhé!!!!!lúc sáng chị pv k được tốt lắm.hic.

lúc sáng chị có hỏi thì cũng được trả lời là 10h. hihi. nhưng chị có hỏi được anh nhân sự thì anh bảo là sẽ "cố gắng" trong tháng 9 này. vì cn hồ chí minh làm chi nhánh trung gian đứng ra tuyển cho tất cả các chi nhanh còn lại nên hơi lâu.giống như hôm bữa chị hỏi thì anh giám đốc nói là 1 tuần sau có kết quả nhưng rốt cuộc là 3 tuần, nên trên tinh thần là sẽ chờ đợi trên 10 ngày nhé!!!!!lúc sáng chị pv k được tốt lắm.hic.
sáng chị pv lâu ko, em pv cũng hên xui quá

sáng chị pv lâu ko, em pv cũng hên xui quá

Cho anh hỏi tí, thế từ ngày phỏng vấn lần 1 tại chi nhánh Hồ Chí Minh thì 2 em có nhận cuộc gọi phỏng vấn trực tiếp của 1 chị ngoài Hội sở ko? Còn đợt phỏng vấn này là lần phỏng vấn thứ bao nhiêu vậy?

Cho anh hỏi tí, thế từ ngày phỏng vấn lần 1 tại chi nhánh Hồ Chí Minh thì 2 em có nhận cuộc gọi phỏng vấn trực tiếp của 1 chị ngoài Hội sở ko? Còn đợt phỏng vấn này là lần phỏng vấn thứ bao nhiêu vậy?
em thì k có dt pv từ hội sở mà chỉ có lần này. Tổng cộng dc pv 2 lần, Sáng nay cũng chỉ có 2 ng đi PV thui.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên