SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Trong khi chờ đợi, mọi người cùng nhau qua topic này bàn luận về lương, môi trường làm việc, cơ hội thăng tiến tại SHB cho xôm xỉa nhé. Mình có nhắn tin với một số anh chị làm ở SHB mà mình biết trên ub cùng tham gia bàn luận với mọi người rồi. Hy vọng có thể cung cấp các thông tin thú vị về SHB cho mọi người. :D
Thread: Lương, thưởng, môi trường làm việc tại SHB!
http://ub.com.vn/threads/148468-Luon...SHB.html/page2

Đây là topic đang rất nhạy cảm, phao tin đồn nhảm có thể lấy đi mạng sống của rất nhiều người đó. Không có việc gì làm thì lấy sách ra đọc đi bạn ah.
Mình k phao tin lung tung, tin thật 100%, cuối giờ chiều nay SHB Hồ Chí Minh gọi mình PV đợt 2 TTQT do hội sở PV vào ngày mai. Bạn suy nghĩ vậy chắc khi có tin mới chả ai dám post lên.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Là thật sao, chờ đợi quan hệ KHDN thôi. Thanh toán quốc tế số lượng ít nên chắc ưu tiên trước đó. Chắc lên thoả thuận mức lương đó bạn ah.

Sao có người được pv trực tiếp từ hội sở và có người pv qua điện thoại từ Hội sở nhỉ. SHB làm mọi người khó hiểu thiệt?!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back
Bên trên