SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Mọi người có thể cho mình cái lịch trình của đợt tuyển dụng này ko?
Hết hạn ngày 11.6
Thi tuyển ngày?
Phỏng vấn lần 1 ngày?
Phỏng vấn lần 2 ngày?
Cám ơn mọi người!

ngồi hóng vị trí TTQT, có bạn nào được pv lần 2 vị tr1i này hay gọi đi làm chưa vậy, chờ lâu ghê >.<

ngồi hóng vị trí TTQT, có bạn nào được pv lần 2 vị tr1i này hay gọi đi làm chưa vậy, chờ lâu ghê >.<
Hình như vị trí này chỉ có 2 người được phỏng vấn? Vậy em là nam hay nữ vậy? Vì hôm bữa mình có nói chuyện với cả 2. Hi.

Mọi người có thể cho mình cái lịch trình của đợt tuyển dụng này ko?
Hết hạn ngày 11.6
Thi tuyển ngày?
Phỏng vấn lần 1 ngày?
Phỏng vấn lần 2 ngày?
Cám ơn mọi người!
Mình nhớ ko lầm thì:
Thi tuyển ngày 23/7
Phỏng vấn lần 1 ngày 20/8
Phỏng vấn lần 2 ngày 28/8

Cứ ăn chơi cho ngày tháng thêm vui đi bạn. Lạc quan lên đến lúc có lỡ rớt cũng không thất vọng lắm. Thông tin mình đoán thôi, do có bạn đã làm việc tại SHB nói là lúc bạn thi tuyển vào ngân hàng chờ dài cổ luôn. Đây có lẽ là 1 trong những ngân hàng có thời gian tuyển dụng lâu nhất. :) Mà hình như đợt này tuyển ít mà đông người ứng tuyển nên cũng đừng quá đặt nhiều hy vọng. Cứ vui vẻ, lạc quan rồi chân trời mới sẽ mở ra thôi nhé! :)

Mình đi tập gym gặp một bạn làm shb. Nghe kể bạn ấy cũng tưởng rớit, đi làm bank khác rồi. Sau đó hai tháng mới dc gọi đi làm. Mình cũng đi làm sau khi chờ đợi ko nổi Shb. Khi nao có kqua thông báo cho anh em ub biết thông tin với nh các bạn. lâu quá

Hình như vị trí này chỉ có 2 người được phỏng vấn? Vậy em là nam hay nữ vậy? Vì hôm bữa mình có nói chuyện với cả 2. Hi.
e là nam ^_^, bua do hinh nhu TTQT pv 3 ng
Vậy em có phải là người mà nộp vị trí TTQT ở chi nhánh HCM nhưng sau đó họ chuyển em qua chi nhánh Sông Bé ko?

tạm biệt, không chờ đợi SHB nữa em qua vietcombank làm đây :D
Chi nhánh VCB nào vậy bạn? Mình cũng mới phỏng vấn hôm thứ 5 này ở chi nhánh Thủ Đức.

Hi, lúc đợi phỏng vấn ở dưới anh có nói chuyện với em đó. Và khi phỏng vấn thì thời gian được phỏng vấn của em và anh là lâu nhất trong số những người còn lại lúc đó. Mình phỏng vấn thì thấy bình thường vậy mà người ngồi ở ngoài nói đợi mình ra rất lâu. ;))
mà sao chưa thấy tín hiệu j hết chắc fail ^_^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,915
Thành viên mới nhất
narutoht
Back