OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Chi nhánh Hà Nội vị trí Nhân viên hỗ trợ kinh doanh tín dụng được gọi chưa cả nhà ơi ??? Chưa thấy tăm cá gì cả !

Chưa có kết quả Hỗ trợ tín dụng đâu c ạ. Xong đội chuyên viên KH mới chốt số lượng nhân viên hỗ trợ c ạ.
Cậu ơi, chắc chắn à??? Bao giờ thì có kết quả HTKD TD phỏng vấn hôm 4/7 thì thông báo cho các bạn biét để đỡ phải chờ đợi nhé!

- - - Updated - - -

Chi nhánh Hà Nội vị trí Nhân viên hỗ trợ kinh doanh tín dụng được gọi chưa cả nhà ơi ??? Chưa thấy tăm cá gì cả !

Anh ơi, có phải anh đi phỏng vấn hôm 4/7, đang làm ở HDBank không ạ?

Đúng anh ấy hôm đi pv làm ở HDbank đó, bạn pv vào vị trí nào ấy nhỉ? có thông tin gì k?

Mình cũng phỏng vấn hỗ trợ kinh doanh tín dụng, mới ra trường( mỗi mình mới ra trường đi pv vi trí đấy) chắc chắn trượt rồi bạn ạ. Nhưng vẫn muốn hóng hớt xem mọi người hôm đó có đựoc gọi không.

Mình có 1 vài thông tin mới được biết về vị trí hỗ trợ TD, phi TD, hỗ trợ QLTD thì đều phải do hội sở kí quyết định thử việc ( những vị trí này thì mình thấy hầu hết đều là thử việc trong vòng 1-2 tháng, lương cứng 85% lương chính thức) và dự kiến thì 15/7 Hội sở mới kí quyết định cho các bạn nên mọi người cứ bình tĩnh đừng lo lắng gì cả, nếu sau 15/7 mà chưa thấy gì thì các bạn tự hiểu là mình bị loại rồi nhé, còn danh sách những người đã đạt trong vòng PV thì đã có ngay sau khi PV rồi.

sao chi nhánh Hà Nội 1/8 mới bắt đầu đi nhận việc nhỉ, trong khi các chi nhánh khác đã trao đổi chế độ rồi ><

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên