OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Tin thiệt không vậy bạn, zậy là mình còn hy vọng rồi. Hôm đi pv bên chi nhánh Hà Nội vị trí CVKH, biết rõ sức mình không thể làm đủ chỉ tiêu để trụ lại lâu dài nên nói luôn em có nguyên vọng xin xuống lại làm hỗ trợ kinh doanh tín dungl. 1 ông trong hội đồng tuyển dụng phán ngay câu "cám ơn em, hy vọng gặp lại em trong những đợt tuyển dụng tiếp theo ". Nghĩ kiểu này chắc xác định tạch rồi. Đợt sau mình có nộp vào vị trí hỗ trợ các phòng GD chuyển đổi không biết thế nào.
Nếu bạn có được vào HTTD thì chắc là lần sau chứ lần này nhiều người thi HTTD, còn đang thừa chỉ tiêu k lấy đến những người thi CVKH đâu bạn ah :))

Hôm đi pv bạn là bạn nào ý nhỉ? T là Mừng, các anh chị trên HO thì bảo đc, nhưng lại bị GD chi nhánh chê về ngoại hình đây. Hức, thế này thì xác định tạch oy. :((
mọi người ở đó đi làm rồi c ạ, t phỏng vấn thứ 2, sau 1 anh đi làm rồi ý . hẹn gặp lại c ở 1 NH khác hehe

Xem cái chỉ tiêu ấy, làm được hay không làm được thì còn biết đường mà tìm việc khác bạn à
Đã xác định vào NH mà đặc biệt là QHKH thì tất nhiên phải chuẩn bị sẵn tâm lý đối mặt vs áp lực chỉ tiêu rồi. Các NH bây h thì làm gì có NH nào chỉ tiêu thấp đâu bạn. Nếu sợ chỉ tiêu cao, ko làm được thì tốt nhất đừng thi vào vị trí này làm gì. Trong khi đã mất time + công sức ôn thi đủ các vòng rồi khi trúng tuyển mới nhìn qua cái chỉ tiêu đã bỏ cuộc khi còn chưa bắt đầu. Cứ vào làm rồi xoay sở thôi, chưa làm sao biết có được hay ko :)) Dù sao cũng thank bạn :D

chuẩn men. ko làm đc sao cứ thi vào để rồi kêu la lắm thế.. nghề nào chả có rủi ro. chấp nhận thì làm . ko thì thôi. hix

Hôm đấy có 3 nam 9 nữ, t cũng k nhớ rõ nữa :">. Có phải c là bạn đeo kính đúng k nhỉ? Hay là anh k đeo kính nhỉ? HÌ hì :)
mọi người ở đó đi làm rồi c ạ, t phỏng vấn thứ 2, sau 1 anh đi làm rồi ý . hẹn gặp lại c ở 1 NH khác hehe

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back