OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Các bạn nào hôm nay đi trao đổi chế độ về thì thông báo tình hình cho mọi người biết với nhé? Không biết vị trí gdv có bị áp chỉ tiêu không nhỉ?

Lương bên Oceanbank có vẻ thấp thật ! thấy mấy anh chị bên CVKH chi nhánh Hà Nội kêu quá !

t làm CVKH cá nhân bạn ạ, lúc đầu bảo 15/7 về sau lại là 1/8 bạn ạ

Mình cũng bị thế. Nghe 1 anh làm ở Ocean bảo lúc đầu là định nhận về 15/7 nhưng phòng nhân sự trên HO thông báo có 1 đợt tuyển vào 1/8 nên 1 số chi nhánh bị lùi ngày nhận việc lại. Chuyển sang 1/8 cho tròn tháng. Nghĩ ngồi ko từ h đến tháng 8 cũng nản nên lại đi thi tuyển chỗ khác thôi :)

Mình cũng bị thế. Nghe 1 anh làm ở Ocean bảo lúc đầu là định nhận về 15/7 nhưng phòng nhân sự trên HO thông báo có 1 đợt tuyển vào 1/8 nên 1 số chi nhánh bị lùi ngày nhận việc lại. Chuyển sang 1/8 cho tròn tháng. Nghĩ ngồi ko từ h đến tháng 8 cũng nản nên lại đi thi tuyển chỗ khác thôi :)

Xem cái chỉ tiêu ấy, làm được hay không làm được thì còn biết đường mà tìm việc khác bạn à

Có bạn nào pv hôm 3/7 vị trí QHKH ở chi nhánh TB đc gọi chưa vậy? Thấy các bạn ở những chi nhánh khác đều đc gọi oy mà mình thì chưa có tin tức gì. Có lẽ nào lại tạch? :((

Chưa có kết quả Hỗ trợ tín dụng đâu c ạ. Xong đội chuyên viên KH mới chốt số lượng nhân viên hỗ trợ c ạ.
Tin thiệt không vậy bạn, zậy là mình còn hy vọng rồi. Hôm đi pv bên chi nhánh Hà Nội vị trí CVKH, biết rõ sức mình không thể làm đủ chỉ tiêu để trụ lại lâu dài nên nói luôn em có nguyên vọng xin xuống lại làm hỗ trợ kinh doanh tín dungl. 1 ông trong hội đồng tuyển dụng phán ngay câu "cám ơn em, hy vọng gặp lại em trong những đợt tuyển dụng tiếp theo ". Nghĩ kiểu này chắc xác định tạch rồi. Đợt sau mình có nộp vào vị trí hỗ trợ các phòng GD chuyển đổi không biết thế nào.

Tin thiệt không vậy bạn, zậy là mình còn hy vọng rồi. Hôm đi pv bên chi nhánh Hà Nội vị trí CVKH, biết rõ sức mình không thể làm đủ chỉ tiêu để trụ lại lâu dài nên nói luôn em có nguyên vọng xin xuống lại làm hỗ trợ kinh doanh tín dungl. 1 ông trong hội đồng tuyển dụng phán ngay câu "cám ơn em, hy vọng gặp lại em trong những đợt tuyển dụng tiếp theo ". Nghĩ kiểu này chắc xác định tạch rồi. Đợt sau mình có nộp vào vị trí hỗ trợ các phòng GD chuyển đổi không biết thế nào.
Bạn ơi, trả lời như vậy thì mình là người tuyển dụng mình cũng đánh trượt bạn đấy :)). Mà theo mình biết thì thi cái nào có kết quả cái đấy bạn ạ, vì người pv bạn chưa chắc đã là người chịu trách nhiệm bộ phận hỗ trợ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên