OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Hi chiều nay đi PV CNHN rồi, BGD thoái mái chia sẻ ngày hôm qua tuyển được 41 CVKD , hôm nay lấy tận 12 CV HTTD cơ. Tha hồ mà đỗ nhé. Cơ mà lương thấp lắm , trưởng phòng KD mà còn chưa được 15 M thì làm sao thu hút được ngừoi có kinh nghiệm . Một anh lại bảo nếu lương mà trả cao thì phải cắt lương của ngừoi khác, Thế quá bảo mình ăn cả tiền sữa của các cháu. thôi say goodbye tặng các bạn còn lại cơ hội nhé.

Hi chiều nay đi PV CNHN rồi, BGD thoái mái chia sẻ ngày hôm qua tuyển được 41 CVKD , hôm nay lấy tận 12 CV HTTD cơ. Tha hồ mà đỗ nhé. Cơ mà lương thấp lắm , trưởng phòng KD mà còn chưa được 15 M thì làm sao thu hút được ngừoi có kinh nghiệm . Một anh lại bảo nếu lương mà trả cao thì phải cắt lương của ngừoi khác, Thế quá bảo mình ăn cả tiền sữa của các cháu. thôi say goodbye tặng các bạn còn lại cơ hội nhé.
Anh/chị thi vị trí nào thế ạ?

mình ko đi pv ở HO mấy hôm trc mà hqua bên chi nhánh HN vẫn gọi chiều nay đi pv :|

Mình Ở vị trí quản lý bạn ạ. Nói chung Minh thấy họ Tuyên nhiều thế cũng vì họ ko trả lương khi học việc , sau khi rụng hết thì mới La thực Tuyên
Chị thi Quản lý hỗ trợ đấy phải k ạ? Em tưởng CVKH mới k lương chứ các vị trí khác vẫn trả lương 80% chứ ạ?

Chiều nay mình đi phỏng vấn vị trí hỗ trợ KDTD. Mọi người ai đã đi pv ở vị trí này rồi thì sharre cho em ít kinh nghiệm với. Cảm ơn. He

Chị thi Quản lý hỗ trợ đấy phải k ạ? Em tưởng CVKH mới k lương chứ các vị trí khác vẫn trả lương 80% chứ ạ?
học việc thì ko lương hết. định mức là 1CV HTTD phục vụ cho 3 đến 5 CVKH, ko tuyển được CVKH thì phục vụ cho ai??? nên sau khi học việc CVKH đi bao nhiêu thì CVHT đi tương ứng, lấy đâu là nguyên bọ phận HTTD đã 12 nhân viên

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,513
Thành viên mới nhất
kokty1144
Back
Bên trên