OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

ng ta cũng hẹn mình mai 2h đi phỏng vấn ở 48 trần nhân tông nè, ko hiểu họ tuyênr bao nhiu người nhỉ? thấy có vẻ cũng nhìu bạn đỗ rùi đây, lo lắng quá

Có ai thi vị trí hỗ trợ kinh doanh phi tín dụng mà được gọi chưa vậy?? Mình thi hỗ trợ phi tín dụng CN Hoàn Kiếm mà chưa thấy tăm hơi gì cả, ko biết các bạn khác thế nào?

Mình ko được goi đi thi viết ngày 22/6 nhưng sáng nay lại được gọi mai 2h đến p 206 48 Trần Nhân Tong PV. Minh ứng tuyển vị tri KHCN chi nhánh Hà Nội. có ai như mình ko? ko thi viết mà đc goi pv

Bạn nào pv vị trí QHKH ở chi nhánh Thăng Long được gọi mai 9h ra ngân hàng chưa?... Tớ vừa được gọi ra nè. Cũng không biết ra làm gì nữa. hic hic

Bởi vì chị gọi điện thoại ko nhắc có mang hồ sơ bản cứng theo. Chỉ bảo mang CMT đi...hic hic.

Vị trí hỗ trợ kinh doanh tín dụng PV sáng nay tại hội sở đã có kết quả rồi nhé, mình vừa được 1 anh bên phòng KHCN gọi điện báo mai đi làm rồi. Chúc các bạn khác may mắn nhé =D>

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên