OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Thử việc khác với học việc nhé bạn. Nếu ai có kinh nghiệm làm việc trong ngân hàng rồi thì được ký hợp đồng thử việc, lúc đấy vẫn có lương, chỉ học việc mới không có thôi :(

Thử việc khác với học việc nhé bạn. Nếu ai có kinh nghiệm làm việc trong ngân hàng rồi thì được ký hợp đồng thử việc, lúc đấy vẫn có lương, chỉ học việc mới không có thôi :(
Thế học việc vs thử việc chỉ tiêu huy động vs cho vay có khác nhau ko bạn?

mình ở cn Hà Đông vừa đc gọi đi pv ở 1 Trung Hòa sáng ngày mai, hic run quá ko biết vị trí hỗ trợ td sẽ bị hỏi gì đây, có ai hay anh/chị nào có kinh nghiệm ko ạ?
à mà mình đã hỏi lại đi hỏi lại chị nhân sự xem có phải mang hồ sơ gì ko chị ý bảo chỉ cần cmt thôi
vậy là vị trí hỗ trợ ở ch Hà Đông gọi rồi à >"<
thế là chính thức out rồi ... mà như thế cho nhẹ lòng ... thấp thỏm chờ đợi mãi cũng nản quá rồi :-<

sáng nay mình đi phỏng vấn vào cvkhcn cn Hà Nội tại 01 Trung Hòa. Chiều có kết quả là qua luôn nhưng là sv mới ra trường dù có kn sales ở lĩnh vực khác vẫn phải trải qua thời gian học việc trước, không có lương :(. Có bạn nào mới ra trường làm thử việc có lương luôn không ??? Đợt này ocean tuyển nhiều, chia danh sách qua vòng test làm 2, gọi đi phỏng vấn lần lượt.
bạn nào hum nay pv cùng chỗ mềnh ý nhể,chiều nay t thấy có cuộc gọi nhỡ, gọi lại thì là của Ocean,ko bít có đỗ hay ko nữa @@ t đc gọi lúc 4h20 thì phải, c đc gọi lúc mấy h vậy :)

mình thi hỗ trợ kinh doanh tín dụng chi nhánh hà nội được gọi chiều mai 1h30 đi phỏng vấn tai số 1 trung hòa ! Bạn nào chiều mai đi thì hẹn gặp ở đấy nhé !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,771
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu113
Back
Bên trên