OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

mình pv chiều hôm qua, về đến nhà thì được gọi thông báo là qua, bảo mình sáng nay đi làm rồi hướng dấn, sau đó nữa tiếng gọi lại bảo hôm nay chưa đi làm từ từ đã khi nào được thông báo thì đi, vì ngân hàng này cho nhân viên mới đi làm trong hai ngày mồng 1 or 15 hằng tháng. có khi nào quên mình luôn ko ta

Vị trí Nhân viên hỗ trợ KD TD - KHCN ở CN Phú Mỹ Hưng có kết quả rồi các bạn nhé, chiều mai pvan.

Ở đây không biết có bạn nào thi hỗ trợ kinh doanh quản lý tín dụng được gọi chưa nhỉ :D

Thấy các bạn bàn luận là đã có kết quả pv của sáng hôm qua, mà mình vẫn chưa thấy gì, hic, có lẽ nào mình đã toạch? :((

Thấy các bạn bàn luận là đã có kết quả pv của sáng hôm qua, mà mình vẫn chưa thấy gì, hic, có lẽ nào mình đã toạch? :((
mình vừa nhận được đt hẹn chiều mai qua trần nhân tông phỏng vấn. hic. không biết pv j nữa nhỉ? hôm qua đi pv mình hỏi thì ngta bảo chỉ pv 1 lần, qua thì 10/7 đi làm. hjc, k bít tn đây???

có bạn nào pv QHKH sáng hôm qua ở 01 trung hòa được hẹn mai đi pv tiếp k????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên