OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

học việc thì ko lương hết. định mức là 1CV HTTD phục vụ cho 3 đến 5 CVKH, ko tuyển được CVKH thì phục vụ cho ai??? nên sau khi học việc CVKH đi bao nhiêu thì CVHT đi tương ứng, lấy đâu là nguyên bọ phận HTTD đã 12 nhân viên
Nhưng CVKH còn được lương theo doanh số, HTTD k có doanh số thì em nghĩ có được lương chứ ạ. Nghe chừng còn gian nan lắm...

hix mình vừa đc báo mai đi PV nma k fai gọi điện mà báo bằng tin nhắn chứ @@ với cả mình thi hỗ trợ kinh doanh tín dụng mã là HTKD TD thuộc KHCN mà trong tn lại báo là PV vị trí HTTD (theo mã của Ocean thì đó vtr hỗ trợ kinh doanh của bp KHDN mà) có b nào bị thế k :(

phỏng vấn cvkhcn hôm thứ 4 mà giờ ko thấy gọi :( chắc miss rồi :((
Mình cũng pv hôm thứ 4 đây. Thực ra là pv xong là giám đốc CN đã quyết định ai đỗ ai trượt luôn rồi. Nhưng Ocean thường gọi nv đi nhận việc vào mùng 1 hoặc 15 nên chắc chưa gọi thông báo đâu. Mình cũng qua 1 người quen nên cũng được biết là đã trúng tuyển nhưng vẫn chưa nhận được thông báo của NH, nên bạn cứ yên tâm chờ đi :)

Mình cũng pv hôm thứ 4 đây. Thực ra là pv xong là giám đốc CN đã quyết định ai đỗ ai trượt luôn rồi. Nhưng Ocean thường gọi nv đi nhận việc vào mùng 1 hoặc 15 nên chắc chưa gọi thông báo đâu. Mình cũng qua 1 người quen nên cũng được biết là đã trúng tuyển nhưng vẫn chưa nhận được thông báo của NH, nên bạn cứ yên tâm chờ đi :)

hì .. cảm ơn bạn. bớt lo đi rồi, thấy mấy người đợt 1 còn được đi làm rồi :)

hix mình vừa đc báo mai đi PV nma k fai gọi điện mà báo bằng tin nhắn chứ @@ với cả mình thi hỗ trợ kinh doanh tín dụng mã là HTKD TD thuộc KHCN mà trong tn lại báo là PV vị trí HTTD (theo mã của Ocean thì đó vtr hỗ trợ kinh doanh của bp KHDN mà) có b nào bị thế k :(

Bạn ơi, mình cũng nhận được tin nhắn như bạn. Nhưng mình thi hỗ trợ kinh doanh phi tín dụng mà lại bảo mình pv vị trí HTKD(của KHDN). Có nên gọi điện hỏi lại ko nhỉ?

Bạn ơi, mình cũng nhận được tin nhắn như bạn. Nhưng mình thi hỗ trợ kinh doanh phi tín dụng mà lại bảo mình pv vị trí HTKD(của KHDN). Có nên gọi điện hỏi lại ko nhỉ?
hay là họ cứ ghi mã chung nhỉ, vì là t còn gửi đợt 2 của Ocean 1 cái CV vị trí HTKD nên chỉ sợ họ gọi cái đó chứ k gọi cái test hôm 22/6 @@ c thử điện lại hỏi xem, có j báo t với nhé :)

Bạn pv ở chi nhánh nào vậy? Chắc chi nhánh nào của Oceanbank cũng thông báo cùng ngày nhỉ c? T pv hôm 3/7 mà cũng chưa thấy có tin tức gì, lúc ngồi ngoài chờ cùng mọi người, mình và m.ng ở ngoài nghe thấy mình bị chê về ngoại hình, Hội sở thì bảo đc, còn ở chi nhánh thì chê mình về ngoại hình. Òa òa :(( Không biết thế nào nua. Bạn nói thế làm mình vẫn hi vọng. Khi nào bạn nhận đc tin gì thì lên ới cho anh em biết vs nhá! :(

mình vừa gọi hỏi HO, họ bảo nt chung là HTKD thôi còn chúng ta vẫn là mảng KHCN maianhnguyenqn ạ !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên