OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

um. đúng rùi.hj. bạn có biết là phỏng vấn tất cả bao nhiêu người, lấy bn k?

Cậu ơi cho tớ số đt cuả chi nhánh giải phóng tớ gọi hỏi xem lịch pv các vị trí hỗ trợ kinh doanh tín dụng thế nào với :D

- - - Updated - - -

Cậu ơi cho tớ số đt cuả chi nhánh giải phóng tớ gọi hỏi xem lịch pv các vị trí hỗ trợ kinh doanh tín dụng thế nào với :D

hic t cũng không biết c ạ. bạn vào web của ocean xem,chắc là có đấy

- - - Updated - - -

SĐT CN GP 0436649985. Bạn hỏi có thông tin gì bảo tớ với nhá. Tớ gọi họ bảo hỗ trợ đi pv sáng nay rùi. hic. Cậu thử hỏi lại xem thế nào

chi nhánh HN bạn ạ, mình pv xong là về luôn nên cũng ko biết ds thế nào

- - - Updated - - -

htruoc đi thi có khoảng 50 người, hôm nay gọi đi pv từ stt 25 thì phải, mà có 20 người đi pv. Hôm training người ta bảo lấy tổng 22 người nhưng tớ cũng ko biết chính xác ntn

sáng nay mình đi phỏng vấn vào cvkhcn cn Hà Nội tại 01 Trung Hòa. Chiều có kết quả là qua luôn nhưng là sv mới ra trường dù có kn sales ở lĩnh vực khác vẫn phải trải qua thời gian học việc trước, không có lương :(. Có bạn nào mới ra trường làm thử việc có lương luôn không ??? Đợt này ocean tuyển nhiều, chia danh sách qua vòng test làm 2, gọi đi phỏng vấn lần lượt.
Nghe đến không có lương bùn nhỉ, dù ít mà có 1 tẹo cũng an ủn hơn :D. Không biết các vị trí hỗ trợ có vậy không

Đợt này bên cá nhân vị trí hỗ trợ kinh doanh chưa có kết quả test đâu bạn ạ. Sau khi thi ở chi nhánh thì các chi nhánh sẽ chuyển bài nên cho hội sở chấm, sau đó sẽ thông báo ai được gọi đi pv.

Còn cái vấn đề này bạn nói mình thấy có giọng rất tiêu cực. Bản thân mình làm ở Ocean, thì thấy rằng khách vip gửi trên 1 tỷ may ra mới được khuyến mại ngoài 1%, bác bạn gửi có 50 tr thì khó mà được 500k tức 1%. Chi nhánh Giải phóng mới được mở rộng quy mô hơn, chuyển địa điểm về, nhân sự nhất là QHKH còn thiếu nhiều, lấy ko chỉ dừng lại có 2 QHKH.

Mình chỉ chia sẻ như vậy thôi, không có tiêu cực gì đâu, giọng mình trước nay không hiền cũng chả đanh đá, đấy là thói quen rồi có sao nói vậy. Nếu bạn thích có thể đến hỏi trực tiếp người dân.

Theo bạn gửi có 50 triệu thì khó mà được 500k tức 1%, bạn tính hộ mình xem nếu 500k chia 12 tháng thì có được nổi 1% không nhé. Và ls 9%/12 cũng được 7.5% thôi. Còn nếu khách hàng VIP bên Ocean gửi 1 tỷ được khuyến mại ngoài 1% là ít đấy. Tùy chính sách ngầm của mỗi ngân hàng. Mình nói thêm Cô mình gửi trên Bắc Á không cần 1 tỷ đâu chỉ cần 100 triệu thôi họ tính ntn: lãi suất 7.3% 1 tháng, thưởng ngoài 150k 1 tháng. Đây là gói gửi 1-3 tháng nhé, không cần đến 1 năm đâu.

Chính xác, chi nhánh tuyển được 3 người, bạn có thể check gọi hỏi lại. 1 chị đã có kinh nghiệm tớ không tính. Còn 2 bạn kia bạn có thể xác minh lại.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Òa thế là đã lấy 2 bạn rùi à.Mình vẫn nhớ bạn Loan ấy,bạn ấy đi cùng vs 2 bạn nam,hôm đó còn làm mất vé xe. Bạn có biết bạn nào pass ngoài Loan nữa k?mình đang ngồi hóng và hi vọng kết quả,nhưng hóa ra đã xong xuôi ruì. Vậy là kết thúc chuỗi ngày hi vọng Ocean đợt vừa rùi. Đọc bài bạn viết càng thấu hiểu và cũng buồn hơn.Cảm ơn bạn đã chia sẽ thông tin này.

thấy cô mình bảo còn 1 bạn nữa làm từ hôm 01/7 rồi. Hôm nay lên chơi thì thấy mỗi bạn Loan :d. Có gì để t hỏi tên cho.
Đừng buồn bạn ạ,>:D< chuyện này ở đâu chả thế nhưng họ giấu đi thôi. Còn nhiều cơ hội mà\:D/ CỐ LÊN NHÉ![/QUOTE]

Cậu ơi hỏi giúp mình vị trí hỗ trợ kinh doanh tín dụng chi nhánh Giải Phóng đc gọi chưa vậy.T đang ở quê chờ đợi mông lung quá :(.Tks c nhiều[/QUOTE]

Bạn ơi, t vừa hỏi buổi chiều thì biết pv sáng nay rồi bạn ạ. Bạn đừng buồn vì đợt này pv hỗ trợ kinh doanh không có ai đạt bạn ạ:-s

pass qua vòng phỏng vấn là ko có lương cho thử việc hả mọi người? phải ko vậy?
thấy mấy bạn comment vậy tự dưng thấy nản chí zữ zậy, ko nhiều thì cũng ít cho có động lưc chứ trời

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back