[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

T làm đề lẻ vì SBD lẻ. T thì thấy Kế toán dễ hơn TD à. Lý thuyết TD t toàn lụi ko à. Toàn là bảo đảm tiền vay với bảo lãnh. Hic, mấy cái đó thì t coi ko kỹ lắm
À, có b nào làm đề lẻ TD cho t hỏi câu 7: TS nào ko được dùng để thế chấp cho nhiều nghĩa vụ vay tại NH vậy? Đáp án là Máy bay, Đất rừng trồng, Nhà chung cư với Ô tô thì phải? :(
Nhà chung cư b ah.

T làm đề lẻ vì SBD lẻ. T thì thấy Kế toán dễ hơn TD à. Lý thuyết TD t toàn lụi ko à. Toàn là bảo đảm tiền vay với bảo lãnh. Hic, mấy cái đó thì t coi ko kỹ lắm
À, có b nào làm đề lẻ TD cho t hỏi câu 7: TS nào ko được dùng để thế chấp cho nhiều nghĩa vụ vay tại NH vậy? Đáp án là Máy bay, Đất rừng trồng, Nhà chung cư với Ô tô thì phải? :(
mình chọn đất trồng rừng ko bít đúng sai thế nào nữa :(

Sao mình đề lẻ mà ko thấy câu này ta? Mình chỉ có đáp án là: vàng; sổ tiết kiệm; wuyền sử dụng đất; ngoại tệ. Mình chọn ngoại tệ :)
Đứa b mình thi đề chẵn có câu giống bạn, đề của mình thì ko có. Sao thế nhi? Bạn có câu hạn mức bao thanh toán ko?

mình chọn .máy bay chọn đại thui

Back
Bên trên