[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

Càng trao đổi thì các bạn càng chết, vì đã đánh mất cơ hội làm việc tại VSP. Và bạn có chắc rằng người ta làm đúng!!! Hãy tin vào bản thân đi. Đất trồng rừng không được thế chấp bạn ah, chỉ có rừng trồng sản xuất mới thế chấp được (tức là thế chấp cây gỗ ah).
Tàu bay, bạn thử nghĩ 1 NH tài trợ được hay sao!!! cả 1 tỷ USD 1 cái đấy, vì vậy sẽ do nhiều NH tài trợ.
Ok, thanks b. Cái này t ko hiểu lắm. Nhưng nếu đáp án có Ô tô thì t nghĩ ô tô sẽ đúng hơn. Vì cái này là động sản, ko thế chấp mà cầm cố. Còn đất trồng rừng vẫn được thế chấp để bảo đảm nghĩa vụ vay b nhé. Xem lại Luật đất đai thấy vậy. Tiếc là lúc làm bài ko nghĩ được vậy. Khổ ghê. Mà ko nhớ có những lựa chọn gì nữa. Ko biết có Ô tô không

Ok, thanks b. Cái này t ko hiểu lắm. Nhưng nếu đáp án có Ô tô thì t nghĩ ô tô sẽ đúng hơn. Vì cái này là động sản, ko thế chấp mà cầm cố. Còn đất trồng rừng vẫn được thế chấp để bảo đảm nghĩa vụ vay b nhé. Xem lại Luật đất đai thấy vậy. Tiếc là lúc làm bài ko nghĩ được vậy. Khổ ghê. Mà ko nhớ có những lựa chọn gì nữa. Ko biết có Ô tô không
Bạn nghĩ xem! 1 chiếc ô tô chủ yếu là tiền tỷ, đem cầm cố thì lấy gì mà sử dụng. Mình nghĩ chắc chắn ô tô vẫn đc thế chấp. Ví dụ nhé: ngân hàng cho vay tiền mua ô tô, khách hàng thế chấp tài sản hình thành từ vốn vay; lúc này các giấy tờ sở hữu ô tô ngân hàng giữ, khách hàng vẫn đc sử dụng ô tô.

Bạn nghĩ xem! 1 chiếc ô tô chủ yếu là tiền tỷ, đem cầm cố thì lấy gì mà sử dụng. Mình nghĩ chắc chắn ô tô vẫn đc thế chấp. Ví dụ nhé: ngân hàng cho vay tiền mua ô tô, khách hàng thế chấp tài sản hình thành từ vốn vay; lúc này các giấy tờ sở hữu ô tô ngân hàng giữ, khách hàng vẫn đc sử dụng ô tô.
Xl chứ cái này ko phải cái gì mình hiểu cũng đúng đâu b. B xem lại TS nào là cầm cố, TS nào là thế chấp đi b. Với lại cầm cố ko có nghĩa là ko được sử dụng nhé. 2 bên vẫn có thể thỏa thuận để bên cầm cố tiếp tục sử dụng TS nhé

Xl chứ cái này ko phải cái gì mình hiểu cũng đúng đâu b. B xem lại TS nào là cầm cố, TS nào là thế chấp đi b. Với lại cầm cố ko có nghĩa là ko được sử dụng nhé. 2 bên vẫn có thể thỏa thuận để bên cầm cố tiếp tục sử dụng TS nhé
Bạn truy cập vào trang ngân hàng này đọc xem ô tô có đc thế chấp ko nhé!
http://www.vietbank.com.vn/Khach-ha...y-mua-xe-o-to-the-chap-bang-chinh-xe-mua.aspx

NĂM NAY AI THI ĐẬU BẰNG ĐƯỜNG CHÍNH ( MÀ KO PHẢI ĐI ĐƯỜNG TẮT ) THÌ VÀO ỚI ANH EM 1 TIẾNG ĐỂ NĂM SAU A. E CÒN CHUẨN BỊ HÀNH TRANG ĐI THI TIẾP. HIHI
ngân hàng này mấy năm trước ko thấy thông báo đm công khai nhỉ? Thi xong giờ lại thấy lo, mặc dù mình làm bài khá tốt. Hic!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,843
Thành viên mới nhất
phudongskyone
Back
Bên trên