[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

Ngán nhất là cái môn kế toán NH, nhiều vô số kể, hệ thống tài khoản lại còn theo quy tắc riêng, ko dính tới kế toán doanh nghiệp. Hồi đi học còn có thầy cô giới hạn trọng tâm để thi, giờ dzô đây chả biết cái gì để thi. Sợ nhất là anh này.

MÀ NÓI THẬT THI CHỈ LÀ HÌNH THỨC THÔI CHỨ BIẾT TRƯỚC KẾT QUẢ RỒI MÀ. CƠ CẤU HẾT RỒI. MẤY NGẦN HÀNG THƯƠNG MẠI MÀ CÒN... CHỨ HUỐNG GÌ ...

MÀ NÓI THẬT THI CHỈ LÀ HÌNH THỨC THÔI CHỨ BIẾT TRƯỚC KẾT QUẢ RỒI MÀ. CƠ CẤU HẾT RỒI. MẤY NGẦN HÀNG THƯƠNG MẠI MÀ CÒN... CHỨ HUỐNG GÌ ...
Nếu ai cũng có ý nghĩ như bạn thì tốt nhất đừng có thi, mất công đến lúc lúc không đậu thì lại đổ thừa.
Thay vì trách người khác, sao không xem lại bản thân mình.
Mình thì thi không đậu nhiều lần rồi, nhưng nhận thấy mình yếu kém chứ không bao giờ có suy nghĩ do NH cơ cấu, do COCC, NH tuyển để lấy tiếng, PR.....

Nếu ai cũng có ý nghĩ như bạn thì tốt nhất đừng có thi, mất công đến lúc lúc không đậu thì lại đổ thừa.
Mình thì thi không đậu nhiều lần rồi, nhưng nhận thấy mình yếu kém chứ không bao giờ có suy nghĩ do NH cơ cấu, do COCC, NH tuyển để lấy tiếng, PR.....
mỗi người có 1 cách suy nghỉ và nhìn nhận vấn đề khác nhau thôi bạn. chúc bạn năm nay thi đậu :)

Tất yếu sẽ có nhưng rất rất ít. Bây giờ mấy ông nhà nước cần người làm đc việc, chứ ngán mấy ông COCC lắm rồi, bay giờ đánh giá cán bộ qua việc thực hiện nhiệm vụ, ko đủ năng lực thì công việc ko hoàn thành, mấy ông lãnh đạo phải gánh, gánh mãi cũng phát ngán.

bạn nói đúng, mình cũng thi nhìu lần, vấn đề chỗ làm đã có ng sẵn cũng ít, nếu mình đủ giỏi có thể lọt vào:) lần này cố gắng hết sức, mấy lần trc quá tự tin vào bản thân :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên