[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

Nghiệp vụ tín dụng thì là 1 mảng trong nghiệp vụ NHTM ấy. Nghiệp vụ NHTM thì ngoài tín dụng còn có huy động, đầu tư, ...

Ai biết ở AN GIANG tuyển bao nhiêu, thời hạn nộp cho mình biết với.thank
chào bạn, mình cũng nộp hồ sơ ở An Giang nè. 27/3 là hết hạn nộp hồ sơ đấy, chi nhánh An Giang tuyển 5 người. Ko yêu cầu bạn phải tốt nghiệp cụ thể ngành nào hết chỉ cần thuộc lĩnh vực kinh tế là được dự tuyển ngay. Chắc tuần 1 tháng 4 sẽ bắt đầu phỏng vấn sơ loại lọc hồ sơ lại. Còn địa điểm làm việc thì có thể bất kỳ huyện nào trong tỉnh, không nhất thiết phải làm ở Long Xuyên. :D:rolleyes::cool:

Mình thấy chắc cũng có nhiều người nộp hồ sơ ở An Giang lắm đây, hi vọng tỉ lệ chọi ko cao lắm :( . :rolleyes:

Mình thấy chắc cũng có nhiều người nộp hồ sơ ở An Giang lắm đây, hi vọng tỉ lệ chọi ko cao lắm :( . :rolleyes:
Mình cũng nộp hồ sơ ở An Giang nè, hôm nay do chị phòng hành chính làm mất tờ giấy đơn dự tuyển viết tay nên kêu minh đi nộp bổ sung lại, vào thì thấy đang tổng hợp hồ sơ rồi. thấy cũng khoảng 30-40 hồ sơ lận.

CÓ CHO MANG BẢNG HỆ THỐNG TÀI KHOẢN VÀO NHÉ. SỢ TIÊU CỰ QUÁ. MỖI LẦN LÊN SÀI GÒN TỐN KÉM. HAJZ.
bảng hệ thống tài khoản kế toán tài chính hay là bảng hệ thống tài khoản của TCTD, mình thi kế toán ngân hàng nên cho bảng kế toán tài chính cũng như ko :(

Mình cũng nộp hồ sơ ở An Giang nè, hôm nay do chị phòng hành chính làm mất tờ giấy đơn dự tuyển viết tay nên kêu minh đi nộp bổ sung lại, vào thì thấy đang tổng hợp hồ sơ rồi. thấy cũng khoảng 30-40 hồ sơ lận.
số lượng hồ sơ gần = số lượng năm 2012 nhỉ, nhưng chỉ tiêu tuyển ít hơn :(((

số lượng hồ sơ gần = số lượng năm 2012 nhỉ, nhưng chỉ tiêu tuyển ít hơn :(((
eo ơi! vậy hk bít là mình có được vô ko nữa, đành phải nhờ vào hai chữ "số mạng" thôi, mình có đi xem bói thì ai cũng nói là năm nay mình rất may mắn và chắc sẽ được vô làm nơi như ý. Hi vọng vô được NHCSXH để còn đi học MBA nữa.hj. ước mơ nhỏ nhoi của mình thôi ;):rolleyes::p

co aj hoc kt ngan hang ko? mjh hoc ke toan ma toan la ke toan doanh ngiep ko ak sao am bjt thj dc chu.hjx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600
Thành viên mới nhất
thecrampsmerch
Back
Bên trên