ngân hàng lâu lâu tuyển 1 lần mới thích, tuyển hoài chán òm, dễ vào thì cũng dễ ra

Mình không hiểu lắm về quy trình tuyển dụng lần này.Lúc email hồ sơ xong có nhận được trả lời nói về địa điểm thời gian pv đợt 1...đợt 2 chưa có...>.<...
Nhưng ko hiểu là lịch cụ thể cho từng cá nhân là thế nào...nếu ko fai là tổ chức thi viết tập trung như đợt trước thì ít ra cũng có cái SBD chứ nhỉ
Có bạn nào giải thích giúp được không...tks
bạn có nộp hồ sơ đợt tuyển tập trung tháng 11 vừa rồi không? vậy mình có nộp đợt tháng 11 vừa rồi vẫn được nộp tiếp trong đợt phỏng vấn này hả bạn!?

bạn có nộp hồ sơ đợt tuyển tập trung tháng 11 vừa rồi không? vậy mình có nộp đợt tháng 11 vừa rồi vẫn được nộp tiếp trong đợt phỏng vấn này hả bạn!?
có bạn ah.Minh có nộp 12/11 ở DNai

có ai cho mình hỏi tẹo
mình cũng nhận được mail thông báo nhưng thấy ghi lịch phỏng vấn của TPHCM & Bình Dương phỏng vấn đợt 1 tại Nhà văn hóa thanh niên, đợt 2 tại nhà thi đấu Quân khu 7 đều ở TPHCM cả, còn Đồng Nai thì không thấy gì là sao, có bạn nào giống mình không? Hay là họ tổ chức ngày hội việc làm nên tất cả đều lên đó phỏng vấn tập trung?

Có bạn nào nộp qua email được gọi đi pv vào 2 đợt như trên trang web ghi chưa? sao mình chẳng nhận đc gì hết

Minh doi hoai ma chua thay MB keu di pv, dot nay thay sao sao ah, hinh nhu tuyen dai tra thi phai

chào các bạn, hôm qua mình có gọi điện vào số đt hội sở MB để hỏi, họ trả lời là tất cả đều tập trung phỏng vấn ở HCM trong 2 đợt như đã thông báo, đây là ngày hội việc làm của MB, nên nếu ko gửi mail thì có thể xách hồ sơ lên chỗ pv nộp trực tiếp và đợi pv, kiểu này ko biết cv có đem lại cảm hứng để làm ko đây haizzz

mình nộp hồ sơ online rùi thì ko biết mai phải mang cái gì đến để pv đây ta. lại ôm bịch hồ sơ đi à? mà mang mỗi bản thông tin ứng viên hay toàn bộ giấy tờ vậy mọi người. lần đầu đi pv hoang mang quá. :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên